Tìm địa chỉ nhà bằng số điện thoại.?

Theo dõi
  • Theo dõi công khai
  • Theo dõi riêng tư
  • Bỏ theo dõi
Mình chỉ có số điện thoại nhà của một người bạn thôi, nhưng bây giờ mình muốn tìm địa chỉ nhà của người ấy thì có cách nào không? Có trang web nào hỗ trợ việc này không, xin các bạn ...hiển thị thêm
Câu trả lời hay nhất
Bạn vào Goldenkey Search.Tôi đã tìm ra những người bạn thất lạc 20-30 năm bằng cách này ?Tất nhiên phải nhớ đúng họ & tên .Và quan trong người đó phải là chủ thuê bao điện thoại cố đinh ?
  • 1
  • Bình luận

Câu trả lời khác (8)

Được xếp hạng cao nhất
  • Được xếp hạng cao nhất
  • Cũ nhất
  • Mới nhất
  • quang viet đã trả lời 7 năm trước
    thế số điện thoại là bao nhiêu vậy ? hay là bạn vào google.com.vn ma tim vào trang địa chỉ đó

Nguồn:

thế số điện thoại là bao nhiêu vậy ? hay là bạn vào google.com.vn ma tim vào trang địa chỉ đó
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • thtr321 đã trả lời 7 năm trước
    Trang web : www.danhba.vdc.com.vn - tuy nhiên chỉ dành cho thuê bao của VNPT.
    Bạn không nói rõ sđt thuộc tỉnh nào. Nếu tra trên trang web ko ra (có thể chưa cập nhật) thì bạn nên gọi 108 hoặc 116 của tỉnh đó để được địa chỉ cụ thể hơn.
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • vphius đã trả lời 7 năm trước
    bạn có thể vào trang vàng của Bưu điện TP HCM, hoặc trang danh bạ của VDC sẽ tìm ra

Nguồn:

http://danhba.vdc.com.vn/tracuu/danhba/default.asp hoặc http://yp.com.vn/YP_VWhitePage.asp
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • tramanhsmile đã trả lời 7 năm trước
    Bạn cứ vào trang www.yp.com.vn!

Chúc bạn thành công!
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • TrigaMark đã trả lời 7 năm trước
    Còn một cách nữa là bấm 116.Hỏi xem Sđt này có địa chỉ ở đâu
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • dao_tri_nhat_phien_nguyet_207 đã trả lời 7 năm trước
    về trang web thì ko biết, nhưng nếu có điện thoại bạn nên gọi số 8222000 hoặc 116 gặp điện thoại viên riêng hỏi trực tiếp sẽ có thông tin chính xác.
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • Spartacus đã trả lời 7 năm trước
    Chẳng có gì dễ hơn. Bấm mã vùng của tỉnh đó cộng với 108 và hỏi. Xong...Chúc ...truy nã thành công.
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • DevilPrince đã trả lời 7 năm trước
    Mình nhớ không lầm thì bạn gọi số 8011080 để nhập số điện thoại, tổng đài tự động sẽ báo số nhà cho bạn (chỉ áp dụng cho TPHCM)
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • Sign In 

để thêm câu trả lời của bạn

Ai đang theo dõi câu hỏi này?

%
    CÂU TRẢ LỜI HAY NHẤT
    Thành viên kể từ:
    Điểm: Điểm: Cấp bậc
    Tổng số câu trả lời:
    Số điểm tuần này:
    Theo dõi