hàn giang đã hỏi trong Gia đình & Quan hệ xã hộiGia đình · 1 thập kỷ trước

các bạn cho mình hỏi với: nhân dịp kỉ niệm ngày cưới bố mẹ (37 năm) thì mình nên mua quà gì?

11 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 1 thập kỷ trước
    Câu trả lời hay nhất

món quà mà bame thích nhất đó là một buổi cơm gia đình đầy đủ con cháu xum họp hòa thuận và thương yêu nhau ...bạn làm được chứ ....chúc hạnh phúc

• Đăng nhập để trả lời câu hỏi
  • 1 thập kỷ trước

Chụp hình gia đình

• 1 thập kỷ trước

làm bữa cơm vui vẻ và thân mật giữa các thành viên trong gia đình là món quà tốt nhất bạn ạ.

• 1 thập kỷ trước

Mua 1 cái bánk gato làm 1 bữa cơm thân mật trong gia đìnk những câu chúc vui vẻ !!

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • Ẩn danh
    1 thập kỷ trước

Theo tôi nghĩ bạn nên mua một bức tranh tặng cho ba mẹ bạn

• Ẩn danh
    1 thập kỷ trước

mua răng giả

• 1 thập kỷ trước

ban nen tu tay minh nau mot bua an that ngon sau do moi bo me va anh chi em hop lai an mot bua an than mat,ban co loi chuc cha me song lau tram tuoi,suc khõe doi dao,mai mai song vui cung con chau,bay nhieu la du de cha me hieu lam long cua ban roi ,khong can qua lon lao gi ca ban a.chuc banmai mai la mot nguoi con hieu thao.

• 1 thập kỷ trước

Hãy mua cho các cụ bộ thảm rung Mát-xoa để Ông không phải nhờ Bà đấm lưng !

• Ẩn danh
    1 thập kỷ trước

Theo phúc sau lời chúc mừng ba mẹ kỹ niệm ngày cưới xong,bạn có thể tự hứa(Vẫn biết rằng bạn đã giõi)"Con sẽ cố gắng học cho giõi,làm thật hay và nghe lời cha mẹ để cha mẹ vui với các con lúc tuổi đã về chiều"...

Đó là món quà bằng tinh thần mà bạn không thể mua được bằng tiền....

Nhân dịp kỹ niệm 37 năm ngày cưới cũa hai cụ....Phúc chúc hai cụ luôn là "Cha mẹ mẫu mực,con cháu thão hiền"....

• Pham T
    Lv 5
    1 thập kỷ trước

mỗi người 1 áo len đan tay mới với màu sắc giống nhau - các bác lớn tưổi cần áo ấm

• 1 thập kỷ trước

chỉ cần 1 bánh kem cùng với tấm lòng và lời chúc tốt đẹp của bạn dành riêng cho bố mẹ bạn. Hoặc là bạn có thể tự tay nấu 1 món ăn nào đó mà bố mẹ bạn thích.Chắc chắn bố mẹ bạn sẽ hiểu tấm lòng của bạn. Chúc bạn hạnh phúc bên mái ấm gia đình của mình.

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.