Ẩn danh
Ẩn danh đã hỏi trong Gia đình & Quan hệ xã hộiHôn nhân & Ly dị · 1 thập kỷ trước

Tôi rất cần sự giúp đỡ?

Tôi cần người để tâm sự, nói chuyện vì quá thất vọng, nhiều lần đã nghĩ quẫn nhưng không dám làm gì vì thân thể của mình là do cha mẹ ban cho mặc khác nghĩ đến đứa con còn quá nhỏ, đã tạo ra nó thì phải có trách nhiệm, có người thân và bạn bè nhưng không thể tâm sự. Nếu quí vị nào có kinh nghiệm sống , từng trải hãy cho tôi những lời khuyên quí báu. Tôi thật cô đơn và so stressfull, please help me. Tôi đã cầu nguyện rất nhiều, hopefully god can hear me. Nếu ai có thể giúp tôi thì vui lòng email cho tôi, tôi sẽ tâm sự cùng bạn về chuyện của tôi, my email address is trinity_angeld@yahoo.com. Thanks for spend your time to read this message and share with me. God bless you all.

4 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 1 thập kỷ trước
    Câu trả lời hay nhất

Bạn hãy nghĩ đến tương lai tươi sáng của mình và con của bạn, hãy tự tin và cố gắng thật nhiều để vượt qua thử thách bạn nhé. Niềm vui &hạnh phúc sẽ mỉm cười với bạn nếu bạn biết nâng niu trân trọng từng giây phút sống bên những người thân yêu nhất của mình.

• 1 thập kỷ trước

Ok lúc rảnh tôi sẽ email cho bạn

• 1 thập kỷ trước

Mỗi khi trời tối bạn hãy nghĩ, qua một giấc ngủ trời lại sáng, một ngày mới lại bắt đầu, hãy làm một điều gì đó để mang lại hạnh phúc cho người khác chứ đừng để người khác bất hạnh vì mình, ngoài một người làm bạn không vui còn có bao người cần sự có mặt của bạn, không nên vì một người làm bạn không vui mà bắt bao người khác phải khóc vì bạn, đừng vì một người mà tự đánh mất mình và đánh mất tất cả, bạn hãy so sánh giữa cái được và cái mất để đi đến quyết định của mình, Mong và rất mong bạn tìm ra con đường đi đúng, đôi khi phải hy sinh một chút chúng ta để lấy lại cái tôi , và đôi khi cũng phải hy sinh một chút cái tôi để có cái gọi là chúng ta. Khi xây một ngôi nhà đôi khi phải có những bức tường phải dỡ ra để xây lại, nhưng khi xây lại rồi chúng ta sẽ có ngôi nhà hoàn chỉnh hơn, còn hơn tiếc rẻ không dỡ ra mình sẽ ở ngôi nhà méo mó suốt cuộc đời.

• 1 thập kỷ trước

nếu bạn cần người nói chuyện về tất cả bạn có thể YM với tôi. nhưng đừng sock khi gặp tôi vì tôi không quá già để coi là người từng trải nhưng cũng không phải trẻ con đâu.

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.