Có phải những người thẳng tính thường dễ bị mọi người ghét ?

Sau loạt bài của mình về vụ lên điểm , rất nhiều câu trả lời của mình bị cho là không tốt (dấu hiệu ngón tay xuống) , phải chăng ít người cho người khác là tốt và nếu có vấn đề xảy ra thì im và trả thù vặt (mình xem ở dưới chẳng thấy ai nói là mình trả lời kém cả) . Trong cuốc sống hình như không có chỗ cho sự... hiển thị thêm Sau loạt bài của mình về vụ lên điểm , rất nhiều câu trả lời của mình bị cho là không tốt (dấu hiệu ngón tay xuống) , phải chăng ít người cho người khác là tốt và nếu có vấn đề xảy ra thì im và trả thù vặt (mình xem ở dưới chẳng thấy ai nói là mình trả lời kém cả) .

Trong cuốc sống hình như không có chỗ cho sự ngây thơ và tình cảm , ...

Thật sự mình biết là không nên để tâm nhưng ...

Dạo này mình ít trả lời và điểm cũng chẳng lên là bao , mình dùng thời gian đi xem mấy câu trả lời của các bạn và hay thì mình bình chọn tốt . Mình cảm thấy vui và hiểu được tại sao có thể hiểu được con người qua cách họ giải quyết vấn đề .

Mẹ mình cứ dạy chuyện đời và mong mình mau già dặn nhưng mình thì có học nhưng vẫn mong giữ lại nhiệt huyết và lòng tin vào con người .

Mình yêu các bạn và Yahoo Hỏi & Đáp dù đã trải qua nhiều chuyện buồn , mình nghĩ mình sẽ già dặn hơn trong cuộc sống nhờ điều này !

Cảm ơn và xin thứ lỗi cho sự thẳng tính của mình !

coldwoman
28 câu trả lời 28