Biện pháp nào chữa dứt bệnh động kinh?

Bạn em năm nay 30 tuổi. Năm 10 tuổi, một lần bạn ấy bị ngã đập đầu vào cột, đi chụp não được chẩn đoán là liệt dây thần kinh thực vật. Từ đó đến nay thỉnh thoảng bạn ấy bị lên cơn động kinh, với các triệu chứng: kêu lên một tiếng rồi nằm vật ra nền nhà, người co cứng, giật và sùi bọt mép. Uống hoạt huyết dưỡng não... hiển thị thêm Bạn em năm nay 30 tuổi. Năm 10 tuổi, một lần bạn ấy bị ngã đập đầu vào cột, đi chụp não được chẩn đoán là liệt dây thần kinh thực vật. Từ đó đến nay thỉnh thoảng bạn ấy bị lên cơn động kinh, với các triệu chứng: kêu lên một tiếng rồi nằm vật ra nền nhà, người co cứng, giật và sùi bọt mép. Uống hoạt huyết dưỡng não một thời gian sau thấy đỡ. Nhưng gần đây bệnh phát lại, do thức đêm và suy nghĩ nhiều.
Xin hỏi có biện pháp hay loại thuốc nào có thể chữa dứt điểm căn bệnh này không?Em có đọc được những cách chữa bệnh động kinh: Dùng địa long phơi khô, tán thành bột hoà với nước uống hoặc có thể dùng hỗn hợp phèn trắng, tiền trà lá và mật ong. Mong bác sĩ giải thích dùm
9 câu trả lời 9