Ẩn danh
Ẩn danh đã hỏi trong Tin tức & Sự kiệnSự kiện mới · 1 thập kỷ trước

Các bạn Đảng viên, các bạn công chức có tham gia Yahoo! Hỏi & Đáp không?

13 Câu trả lời

Xếp hạng
  • Ẩn danh
    1 thập kỷ trước
    Câu trả lời hay nhất

Hi hi, mới hỏi có 1 câu hỏi ngắn mà bị chửi...hơi bị nhìu!

Theo ngu ý của tui, hình như bạn đặt ra câu hỏi í cũng nhằm tự hỏi xem có nhìu công chức, Đảng viên có đứng ngoài cuộc trong tất cả các diển dàn ở Y H&d này phải khg?

Nếu đúng như vậy thì xin thưa: có, có nhìu lắm lắm, trong đó có tui!

Tui cũng đã đọc vài câu hỏi hoặc trả lời của bạn về nhìu vấn đề, trong đó ở mục Tin tức & sự kiện : khi có những câu hỏi được cho là quá "điên dại", "quá khích" thì luôn luôn có bạn, bạn đã trả lời thẳng thắng quan điểm của mình.

Vậy thì, có thể bạn đặt câu hỏi nêu trên để đánh giá xem trên mạng này có nhìu công chức, Đảng viên tham gia hay kg mà để những kẻ điên cuồng , quá khích... làm loạn trên diển đàn?

* Nếu đúng như ý bạn muốn hỏi như vậy thì tui cũng xin trả lời theo ngu ý của tui nhé: yên tâm đi bạn ơi, những người Việt Nam chân chính rất nhìu, nhìu lắm (kể cả công chức - Đảng viên và trong đó có tui nữa ,hi hi). Chắc chắn họ sẽ không chịu yên lặng để đám "thiểu số" làm mưa làm gió trên các diển đàn đâu, kể cả trong Y H&D này. Bạn thử xem qua và so sánh % người tốt - xấu ở các câu hỏi thuộc loại chống đối nhà nước hoặc phản động xem "phe" nào nhìu hơn? Có thể sẽ kg có nhìu ý kiến phản bác vì kg ai thèm bận tâm đến đám rác rưởi như vậy, hoặc kg có thời gian để xem những câu hỏi vô bổ, càn quấy...để trả lời. Nhưng nhìn chung là vẫn có nhìu ý kiến phản đối chứ kg thể để chúng tự do...làm loạn!

*Nếu không đúng như ý nghỉ của bạn (trong câu hỏi), thì tui cũng xin thưa: tui sẽ theo "phe" đa số (trong câu trả lời) để thành thật khuyên bạn: đừng nên có những nhận định lệch lạch làm ảnh hưởng chung đến số đông người chân chính nhé.

Cuối cùng, tui cũng hy vọng rằng bạn là người...tốt; và cũng hy vọng rằng tất cả các bạn khác, kể cả công chức và Đảng viên tham gia YH&D này đừng nên bàng quan, thờ ơ ...với những kẻ quá khích, chống đối ...nhà nước, Đảng, đất nước Việt Nam của chúng ta và làm dơ bẩn các diễn đàn chân chính . Chào bạn.

• 1 thập kỷ trước

Tui nghĩ là có. Còn nhìu hơn nữa là khác.

• 1 thập kỷ trước

Tại sao bạn lại đặt nặng vấn đề Đảng viên hoặc công chức tham gia trên diển đàn nầy . Ở đây theo tôi nghỉ tham gia là đễ trao đổi kiến thức trong học tập , đời sống xả hội ...Thí dụ các bạn nào là sinh viên đã từng nghiên cứu về triềt học thế họ tham gia trao đổi kiến thức về lỉnh vực nầy họ là Đảng viên à. Hoặc chúng ta trao đổi về vấn đề lảnh thổ nước Việt nam thì mỗi người có một góc nhìn lịch sữ khác nhau , các bạn trẻ thì nhìn góc độ nầy , giới trí thức nhìn góc độ khác. thậm chí có những người lớn tuổi từng là nhân chứng lịch sử chiến tranh Việt nam các thời kỳ.....Thành ra chúng ta không quan trọng hóa vấn đề nầy ; vấn đề chính là chúng ta không thể lợi dụng diển đàn nầy với một động cơ không lành mạnh như kích động , bêu xấu đời tư, chửi nhau bằng nhửng lời lẻ kém văn hóa.... làm mất đi ý nghỉa , mục đích của yahoo hỏi đáp là trao đổi và mở rộng kiến thức khi tham gia diển đàn nấy /-

• Ẩn danh
    1 thập kỷ trước

Không biết những Đảng Viên họ nghỉ gì về đảng ngày hôm nay nhỉ.

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 1 thập kỷ trước

Câu hỏi khá thú vị!.

Vì đây là câu trắc nghiệm lòng tự trọng, tự tin của những thành viên khác tự trã lời.

Nếu chúng ta tin việc chúng ta làm là đúng không gây hại người và tự hại mình thì không lấy gì phải hổ thẹn.

Còn những người không tự tin thiếu lòng tự trọng hoặc làm những việc hại người hại mình núp bóng với mọi hình thức để che đậy thì.......

• Ẩn danh
    1 thập kỷ trước

trong nay da^`y đang &đoa`n,,,cu xem cach tra? loi la nhan duoc ngay , giong het nhu nhau vi` tu 1 ba?n ma` ra , ban hoc chinh tri. o cap 3 the na``o , cac ong ay la~i nha?i o day y het tho^i .That ra đang vien nen vao day hoc them nhung tin tuc moi ma` đa?ng khong bao gio da'm cho biet,,,mo*?mang dau oc ,,ngoai ra con 1 so an luong nha` nuoc ri`nh mo` o day goi la An ninh Mang,,,day chi?la bon ri`nh mo` , lau lau tuyen bo vo van chu lam quai gi` duoc ai,,,co' ai do du`ng tu*` co^ng tac pha?n gia'n , bat duoc bon chong pha' tu tuong nghe ghe^ qua', lam gi` ma go*'m the^'? ,,noi do*n gian la co^' bit mo^`m nguoi khac tho^i!!!!...nhung chang lam gi` duoc nhieu , neu khong " true man " da~ di tu` roi,,,,chinh xep lon cua bon chu'ng la` Tu*? Qua?ng may thang truoc da~ thanh that noi tren bao Tuoi tre? chang lam quai gi` duoc nhieu nguoi chong doi nha` nuoc tren mang , kho^ng mo` ra duoc la` ai.....xep lon thi` noi that,,da`n em lo'c nho'c thi` cu lam nhu hay lam, gioi lam,,,,dang vien 5 nam thi` an thua gi`? 20 tuoi dang con bo? dang , chong lai manh nhat kia` , em a.!

• 1 thập kỷ trước

đây là 1 văn minh,là sự chia sẻ kinh nghiệm quý báu,ai cũng có thể vào đươc chứ bạn.tôi cũng là 1 đảng viên chính thức 5 năm rồi đấy.đã bảo đảm cho nhiều đảng viên mới rồi đấy.

• 1 thập kỷ trước

Xin lỗi các bạn nhé .

( lời nói không mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau)

Chúng ta vào trang nầy , là để trao dồi kiến thức..

Chứ không phải vào để thách thức nhau...

Không muốn làm Bạn nhau thì xin đứng qua một bên .

xin đừng "dùng từ" gây chiến , không tốt đâu nhé .

Từ thuở Cha sanh Mẹ đẽ .

Dưới chiến tranh, vất vã khôn cùng .

Lắm phen nghĩ lại, "hải hùng"

Nay mong các Bạn nên cùng hòa vui .

Chớ vì "ngẩu hứng cái tôi"

Mà gây nảo loạn , lôi thôi Vô cùng .

Nếu là "Bậc trí" Anh hùng .

Lòng nhân phải có, suy cùng nghĩ xa .

Ta sống chẳng phải có ta ,

Còn Cha Mẹ, người thân , họ hàng .

Chớ hung hăn, chớ nói càng ,

Giúp tay với "giặc" Bẽ càng, lặc que..

Xin Bạn hảy suy nghĩ , lời nói của Tôi ...Rất cãm ơn

(Các) Nguồn: Câu hỏi cần phải E dè , phá người, giúp giặc lặc que bẻ càng .
  • 1 thập kỷ trước

Ai cũng có thể tham gia cả bạn ạ . Mà nếu những Người Đảng Viên hay các người trong Công tác Phản Gián thì càng có mặt đầy đủ ở trong Tất cả các Diễn Đàn .

Họ mới Nắm và Hiểu được là Cần phải cãi Cách gì Hoặc là bắt được những người Chống Phá về Tư Tưởng (Chính Trị).

Nếu Không thì trong Diễn Đàn này sẽ cho bạn tha hồ nói về Chính Trị rồi.

Thân ái,

• 1 thập kỷ trước

Tại sao KO,tôi thay mặt HỎI&ĐÁP phê bình câu hỏicủabạn đấy

• 1 thập kỷ trước

Tớ đang phấn đấu đây. Đợi đến ngày đó rồi khoe với bạn thẻ Đảng viên để làm tin nhé! :D

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.