Bạn đã từng đi du lịch, tham quan những nơi nào rồi?

Nơi nào để lại trong bạn nhiều ấn tượng nhất? nếu có thể được, bạn hãy kể lại những sự cố mà bạn gặp khiến bạn nhớ mãi trong chuyến đi đó?
Cập nhật: cảm ơn các bạn đã nhiệt tình chia sẻ với mình
Cập nhật 2: Huyen tho
Giời ạ, đang hồi hộp theo dõi, đến đoạn đứng tim nhất bỗng cắt cái rụp, tiếc gì đâu
bạn biết tôi nhiều rồi mà, 1 người có nick "taon", thích lông bông lang bang đặt câu hỏi linh tinh đấy. Thế nhé, giữ lời hứa nha, mong sớm được bạn chia sẻ
Cập nhật 3: Cỏ gai
cảm ơn bạn đã mở lòng chia sẻ sự cố không vui ấy cho mọi người, hy vọng đây là sự cố đầu tiên cũng như cuối cùng mà bạn gặp phải
Cập nhật 4: Dogrose 2
Thế lúc ở trong đồn bạn có được cảnh sát chiêu đãi món gì không? Và chắc là sau đó bạn cũng rất là vinh dự khi được hộ tống về khách sạn nhỉ? Hi hi đùa 1 chút chơi. Hy vọng mình sẽ có cơ hội ra thăm Nha Trang, lúc ấy nhờ bạn làm hướng dẫn viên nha
Cập nhật 5: rytuiiuu u
cầu chúc cho mong muốn của bạn sớm trở thành hiện thực nha, hy vọng1 ngày đó chúng ta sẽ có cơ hội du lịch bụi xuyên Việt bằng xe gắn máy nhỉ
Cập nhật 6: hoai
Chúc mừng bạn đã tìm lại chính mình cũng như trưởng thành hơn qua những chuyến đi
Cập nhật 7: san bằng tất cả nào anh yêu
Chu choa, bạn sướng thế, được đi nhiều ghê. Tớ rất nể bạn vì có đảm đi 1 mình không sợ gì cả.Chắc là gặp anh ấy vui lắm nhỉ, bạn thật may mắn vì từ trên mạng đi vào thực tế...Chúc bạn quen được nhiều người trên mạng như ý cũng như có những chuyến đi thú vị trong những tháng ngày tới nha
Cập nhật 8: baby_not...
Ừ, kỷ niệm thật đáng yêu và chắc là khi "làm mưa" thì hình ảnh của bạn trong mắt "người thích mình" sẽ dễ thương hơn chứ, vì mấy khi được dịp thấy người ta...
Cập nhật 9: lehienth
cảm ơn bạn đã chia sẻ về 2 nơi mà nhóm của bạn đã đặt chân đến. Thế nhóm của bạn có ý định kết nạp thành viên không nhỉ? Mình nghĩ có lẽ nhiều bạn trong đây cũng muốn được gia nhập nhóm của bạn đấy, nếu có thể thì bữa nào quảng cáo thêm về nhóm cho mọi người cùng biết với nha
Cập nhật 10: pe_bich
Chà, bạn được đi nhiều đã quá ta.Đúng là đất nước ta còn rất nhiều cảnh đẹp mà có đi cả đời cũng chưa hết, nhưng đôi khi cũng nên mở rộng ra ngoài 1 chút du lịch đến các nước khác nếu như có điều kiện để mở rộng tầm nhìn cũng thú vị chứ bạn?
Cập nhật 11: Phung 200
thì đấy, bạn cũng đang đi du lịch đấy thôi, du lịch qua màn ảnh cũng thú vị đấy chứ lại đỡ tốn kém, khỏi lo tai nạn,...
Cập nhật 12: nhoccon
chúc mừng bạn đã có những chuyến đi thú vị trong bầu không khí ấm áp, vui vẻ với gia đình và người thân
Cập nhật 13: linh t
cầu chúc cho năm nay bạn sẽ có cơ hội đi tham quan hoặc du lịch đến 1 nơi mà bạn hằng mong muốn nha
Cập nhật 14: Wind
Bạn thật là may mắn khi được du lịch ở bên nước ngoài. Hỏi nhỏ nha, đến Trung Quốc mua sắm bạn bị dính "máy chém" nhiều không?
Cập nhật 15: Mrs V
Oa, quá đã, cho mình vài kinh nghiệm với đi, đôi chân bạn thật là dẻo dai. Tiếc quá, bạn chẳng chịu chia sẻ gì cả
Cập nhật 16: Tian g Chà, rất hân hạnh được biết 1 vị tai to mặt lớn, kinh nghiệm đầy mình, uy tín tràn trề,dạt dào tình thương mến thương của người khác. Sao số của bạn đỏ thế, khó khăn nào cũng qua được, tình, tiền vào như nước, chắc hồi đó bạn được sinh ra trong bọc điều nhỉ?Mai mốt nếu tớ có điều kiện đi nước ngoài chắc... hiển thị thêm Tian g
Chà, rất hân hạnh được biết 1 vị tai to mặt lớn, kinh nghiệm đầy mình, uy tín tràn trề,dạt dào tình thương mến thương của người khác. Sao số của bạn đỏ thế, khó khăn nào cũng qua được, tình, tiền vào như nước, chắc hồi đó bạn được sinh ra trong bọc điều nhỉ?Mai mốt nếu tớ có điều kiện đi nước ngoài chắc phải đến nhờ bạn cố vấn quá
Cập nhật 17: Thach Thao Đọc chia sẻ của bạn, tự dưng tôi nhớ lại 1 câu hát mà tôi từng nghe trong 1 chuyến xe đêm đi Đà lạt cách đây khoảng 10 năm trong trạng thái dở sống dở chết vì say xe, tuy vậy bên tai tôi vẫn văng vẳng câu hát của 1 người trong đoàn"Còn lại chút gì để nhớ để quên...". Cầu chúc cho những kỷ niệm... hiển thị thêm Thach Thao
Đọc chia sẻ của bạn, tự dưng tôi nhớ lại 1 câu hát mà tôi từng nghe trong 1 chuyến xe đêm đi Đà lạt cách đây khoảng 10 năm trong trạng thái dở sống dở chết vì say xe, tuy vậy bên tai tôi vẫn văng vẳng câu hát của 1 người trong đoàn"Còn lại chút gì để nhớ để quên...". Cầu chúc cho những kỷ niệm vui đó sẽ mãi lưu trong ký ức của bạn
Cập nhật 18: tâm tình
Cảm ơn bạn đã mở lòng chia sẻ về những chuyến đi của bạn cũng như phần nào đó về cuộc đời của chính bạn. Mình đọc thấy thích ghê và cũng ước 1 ngày nào đó được gặp vị sư ấy nhỉ, vậy là căn tu của bạn cũng săm sắp thành hiện thực rồi đó nhỉ, chúc mừng bạn trước nha
Cập nhật 19: long n
Chỉ thiếu 1 địa danh miền Bắc là bạn có đủ ấn tượng về 3 miền Bắc Trung Nam rồi nhỉ.
23 câu trả lời 23