Thủ dâm có ảnh hưởng đến sức khỏe không? và nó có phải là một căn bệnh?

Hồi nhỏ tui hay ngồi bên cạnh học cùng chị tui. Tui thấy chị hay đọc chuyện trên mạng, mà tui chỉ nhìn chộm thấy (chuyện cấm trẻ em dưới 18 tuổi đọc) tui không quan tâm vì còn quá trẻ, khi chị tui lên đại học thi tui học lớp 9, tui bắt đầu tò mò mở ra đọc, tui nhớ đọc chuyện đấu tiên là " sự yếu đuối của đàn... hiển thị thêm Hồi nhỏ tui hay ngồi bên cạnh học cùng chị tui. Tui thấy chị hay đọc chuyện trên mạng, mà tui chỉ nhìn chộm thấy (chuyện cấm trẻ em dưới 18 tuổi đọc) tui không quan tâm vì còn quá trẻ, khi chị tui lên đại học thi tui học lớp 9, tui bắt đầu tò mò mở ra đọc, tui nhớ đọc chuyện đấu tiên là " sự yếu đuối của đàn bà" tác giả: Tuyết Vân. Rồi bắt đầu từ đó tui biết thủ dâm.. Đến nay tui đã học lớp 12 rùi mà tui không thể bỏ được, càng lớn lên nhu cầu thủ dâm càng nhiều hơn. Mỗi lần tui đọc song chuyện của chị Tuyết Vân tui phải chạy vô giường kẹp tay xuống dưới đó mà thủ dâm. tối tối tui cứ kẹp ngón tay ở dưới đó rồi nằm nghiêng kẹp cứng hai đùi lại , đầu óc cứ như mê đi cho tới khi tui ra. Nhưng mà dù tui có ra tới hai lần liền, cũng không thấy dâm thủy chảy ra nhiều như trong truyện, nó chỉ ướt mấy cái đầu ngón tay thôi. liệu tui có sao không? sau này tui lấy chồng có ảnh hưởng gì không? và có hạnh phúc không? tui không dám hỏi người lớn kỳ lắm, hỏi các bạn chúng nó cười chết. giúp tôi
Cập nhật: Câu hỏi đó đã theo tui gần 3 năm nay rui, mong các bạn trả lời thật dùm tui, cám ơn mọi người nhiều
Có bạn trẻ nào có thắc mắc ngại hỏi như tui thi hãy đọc câu trả lời của mọi người để tìm hiểu nha.
5 câu trả lời 5