bạn có bao giờ bị lừa như hỏi & đáp chưa?

tôi đang bị lừa

8 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 1 thập kỷ trước
    Câu trả lời hay nhất

Ok!.Mình cũng mới vừa bị lừa từ câu hỏi của bạn.

• Đăng nhập để trả lời câu hỏi
  • 1 thập kỷ trước

Bạn có chắc là bạn đang bị ai đó lừa ko?....Cuộc sống con người ai cũng bị lừa 1 lần hay 2 lần gì đó, nhưng chủ yếu là khi mình bị người lừa thì mình sẽ rút ra 1 kinh nghiệm và đề phòng trường hợp sau (kẻo lại bị lừa gạt lần nữa) Nhưng theo mình ai lừa 1 lần thì lần sau sẽ ko lừa gạt nữa......Hay là bạn lừa gạt tụi mình?...Nếu lừa gạt tụi mình thì....tụi mình cũng cảm ơn lun :) nhờ bạn mà chúng mình kiếm được 2 điểm :D và cũng có thể rút ra thêm được 1 kinh nghiệm: đừng để người khác lừa gạt mình, nên đề phòng kẻo bị gạt lần nữa thì DIE....

• 1 thập kỷ trước

Ối zời ơi tôi bị thằng náy nó lừa

• Hjx hà. Lừa thì ai lại hok có 1 lần bị lừa chứ! >"<. Bạn phải nói rõ bạn bị lừa ra sao? Ai lừa bạn? Vì sao? Lừa về chuyện jì? Hay bạn đang lừa mọi ngừi trên Yahoo! Hỏi & Đáp đây huh? :-? Nếu khó nói thì pm Mika wa nick Y!H: phuonguyenlina5 nha! Good luck!

♥Mika004♥

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 1 thập kỷ trước

Khi tôi bấm vào câu hỏi này mới biết là mình đang bị lừa

• 1 thập kỷ trước

Bạn không kể rõ ra thì ai mà biết bạn bị lừa chuyện gì? Hay là bạn đang lừa những người trả lời cho bạn như bọn mình đây? hic hic...

• Ẩn danh
    1 thập kỷ trước

bi lưa` thi` co' nhưng la` vơi mưc' đô nao` chư'?nêu' chi? la` lưa` dôi' 1 chut' xiu' như chuyen cua? ngay 1-4 thi hok sao đâu, con` nêu' ngươi khac lưa` minh vi` hok muôn minh dau long` hơn thi cung~ nên thông cam? nha, nhưng nêu la lưa dôi ban mưc đô trâm trong va khong vi muc đich tôt đep nao thi không thê dươc rôi

• 1 thập kỷ trước

Bạn bị lừa à? ...tội nghiệp!

Bạn kể lại câu chuyện bạn bị lừa ra sao đi, để các bạn khác và tôi cùng tìm cách tránh né hoặc nêu rõ bộ mặt thật của những phần tử lạm dụng diễn đàn làm việc phi pháp lừa đảo...

cám ơn bạn!

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.