Mình muốn kiểm tra tài khoản tại ngân hàng nông nghiệp và phát triển nông thôn thì làm cách nào

4 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 1 thập kỷ trước
    Câu trả lời hay nhất

Cách kiểm tra tài khoản.

Thứ nhất: Nếu tài khoản đó là của bạn, bạn có thể gọi điện trực tiếp đến Ngân Hàng NN&PTNT để hỏi, nhưng bạn nên chuẩn bị sẵn số tài khoản, mật khẩu tài khoản, chứng minh thư của bạn nói cho họ biết để họ còn kiểm tra và thông báo cho bạn or bạn có thể mang số tài khoản và chứng minh thư đó đến tại trụ sở chính hay bất cứ chi nhánh nào của Ngân hàng để hỏi.

Thứ hai: Nếu tài khoản đó không phải là của bạn mà bạn có số tài khoản đó, số chứng minh thư, mật khẩu, thì bạn cũng có thể gọi điện đến Ngân Hàng NN&PTNT để hỏi.

Do các tài khoản có tính chất bảo mật cho người sử dụng nên Ngân Hàng sẽ không cho bạn biết bất cứ thông tin gì về tài khoản của người khác nếu bạn không có những thứ mình đã nói trên.

chúc bạn có một ngày vui vẻ!!!

• 4 năm trước

Minh quen mat so tai khoan thi lam cach nao de biet duoc so tk cua minh

• 1 thập kỷ trước

Ra máy atm của ngâng hàng phát triển nông ngiệp và nông thôn rồi kiểm tra tài khoản.

• 1 thập kỷ trước

Nếu kiểm tra tài khoản của mình thì ko vấn đề gì, chỉ cần gọi điện hoặc trực tiếp đến ngân hàng ktra. Nhưng ngân hàng có trách nhiệm fải bảo mật thông tin của khách hàng nên nếu bạn muốn ktra tài khoản của ng khác thì trừ khi bạn có qhệ đặc biệt,có quyền hạn đặc biệt hoặc đc fép của ng chủ tài khoản đó thì bạn mới ktra đcj!

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.