Hỏi và đáp có phản ảnh được trình độ, đẳng cấp...của người tham gia hỏi và đáp không các bạn nhỉ ?

thật lòng mà nói, tôi thấy đây là một sân chơi rất lý thú, bổ ích...nhưng tôi thấy có nhiều câu hỏi và trả lời phản cảm quá. -theo các bạn thì điều đó có nói lên được tính cách, trình độ, đẳng cấp...văn hóa của họ không ? -đã có NICK nào bị bạn phát hiện trúng phóc nghề nghiệp chưa ? -tôi có thể đoán được nghề... hiển thị thêm thật lòng mà nói, tôi thấy đây là một sân chơi rất lý thú, bổ ích...nhưng tôi thấy có nhiều câu hỏi và trả lời phản cảm quá.
-theo các bạn thì điều đó có nói lên được tính cách, trình độ, đẳng cấp...văn hóa của họ không ?
-đã có NICK nào bị bạn phát hiện trúng phóc
nghề nghiệp chưa ?
-tôi có thể đoán được nghề của bạn trong vòng 2' nếu bạn diễn tả 1 cách chính xác nghề của bạn.
Cập nhật: Hi ! @Prince...bạn là 1 cô gái đỏng đảnh dễ thương, nghề của bạn cách đây nhiều năm tôi cũng kinh qua rồi, chúc bạn luôn may mắn trong các kỳ thi.
Cập nhật 2: Hi! @babygirl.. 1cô gái rất có bản lãnh, duyên dáng hơi kênh kiệu, nhưng rất dễ gần, rất thích ăn quà vặt.
Chúc bạn 1 kỳ nghỉ đầy lý thú.
Cập nhật 3: ha...@Needhelp... đang muốn tìm hiểu bạn nhưng chỉ 1 tí nữa thôi là tôi bị bạn lật tẩy rồi, thế mới ghê, bạn cũng có vẻ tâm lý lắm, chịu suy nghĩ, công việc nào mà bạn thích bạn sẽ tận tụy , đến khi chán thì buông, ha...tôi không pha nhớt, 2 thì hay 4 thì gặp nhau chưa chằc đã biết
...he...he...
Cập nhật 4: Cái tên @nguoixau...kia oi ! nếu thật sự bạn là kẻ xấu,( đúng nghĩa) thì chẳng ai dám tiếp xúc với bạn chứ đừng nói là cho bạn chạm vào người ...thế thì bạn là ''lương y hay ác quỷ''?
Cập nhật 5: @mua_than...bạn là tuýp người không thích quanh co, thẳng thắn đến cao ngạo rất có cá tính,làm việc với bạn mà không có quy củ...thì bị bạn phang ngay.
Bạn làm việc ở 1 công ty Đầu tư phát triển phần mềm.
Cập nhật 6: Hi! @Gauloise...ha..ha...bạn không nói mình có biết đâu là đã xóa câu hỏi, xin lỗi nhé vô tình thôi,người tận tụy như @gau...không ai lại đối sử như thế, tôi thì rất dở về xử lý những cái này.
Mình hỏi các bạn mà toàn bị các bạn nắm ót mình, ghê thật.
Cập nhật 7: Hi! @Hoahongxanh...tôi cảm nhận được ở bạn sự cởi mở,chân tình,biết chia sẻ, có phải bạn làm BH. và đương nhiên bạn rất thích có nhiều KH.
Cập nhật 8: @Sieu Hienhu...đồng ý với bạn,nếu thế thì phức tạp thật, vui,buồn lẫn lộn ,nói như vậy thì ở trong này 1 người có nhiều bộ mặt khác nhau.
Bạn đưa nhiều chi tiết về bạn, qua đó tôi có thể đoán bạn là nam,ngoài 30t, nơi làm việc có nhiều thành viên, trong 4 bức tường...bạn là Thầy Giáo.
Cập nhật 9: Hi!@50cent....hì..thì mình cũng muốn đổi nghề mà,vì vậy mình mời mọi người nói để mình đoán đó mà.
Bạn tuy thế nhưng lại rất tốt và luôn có ý giúp đỡ mọi người nếu có thể, ai nói gì bạn không thích thì bạn góp ý thẳng,có phải bạn là nam, gần 30t, bạn KD. giầy dép.
Cập nhật 10: Chào @JangNa...vâng,đúng như bạn nói,mỗi ngày mỗi làm việc tôi đòi hòi mình ngày hôm nay phải làm tốt hơn ngày hôm qua, có lẽ chính vì thế tôi cũng muốn cho mọi người chung quanh tôi cũng vậy,ai ở không lo những chuyện bao đồng, thấy 1 đứa trẻ mở miệng là có '' chữ đệm '' đầu môi rồi, không nói... hiển thị thêm Chào @JangNa...vâng,đúng như bạn nói,mỗi ngày mỗi làm việc tôi đòi hòi mình ngày hôm nay phải làm tốt hơn ngày hôm qua, có lẽ chính vì thế tôi cũng muốn cho mọi người chung quanh tôi cũng vậy,ai ở không lo những chuyện bao đồng, thấy 1 đứa trẻ mở miệng là có '' chữ đệm '' đầu môi rồi, không nói không được bạn a.
Xem ra bạn có vẻ hững hờ...nhưng trong lòng thì tràn ngập những điều bất ổn, trái tim thì còn rất trẻ nên chỉ cần ai đấy khơi dậy 1 chút đốm sáng thì ngọn lửa trong bạn sẽ bùng lên mãnh liệt.
Thông tin về bạn...và tính cách ấy...đầu tiên tôi nghĩ bạn là nhà báo, nhưng không thể, bạn đang sở hữu 1 lĩnh vực KD. gì đó , thí dụ như mua bán BĐS.TTCK.
Cập nhật 11: @GAULOISE...@NGUOIXAU...2 bạn đừng có đứng ngoài cuộc chơi và im lặng như thế, mình phát hiện ở đây nhiều nhà mô phạm quá,các bạn đừng bỏ tôi,để đi uống coffe 1 mình như thế, tôi còn 1 đống câu hỏi của các bạn chưa trả lời, đợi nhé.
Cập nhật 12: @Prince...bạn thật là tốt vì đã cùng tham gia với tôi, chứ không như 2 ông bạn của tôi...
Cập nhật 13: Chào@hasiphu...bạn đã trải nghiệm cuộc đời rất nhiều,vì thế chúng tôi không thể không'' kính lão đắc thọ''bạn đã cho biết rất nhiều thông tin về nghề của bạn, mà lại còn nói rõ nó có ''vào thời điểm đó, làm việc ngoài trời, môi trường thay đổi, sản phẩm làm ra nhiều ngươi ưa... hiển thị thêm Chào@hasiphu...bạn đã trải nghiệm cuộc đời rất nhiều,vì thế chúng tôi không thể không'' kính lão đắc thọ''bạn đã cho biết rất nhiều thông tin về nghề của bạn, mà lại còn nói rõ nó có ''vào thời điểm đó, làm việc ngoài trời, môi trường thay đổi, sản phẩm làm ra nhiều ngươi ưa thích...v.v....là họa sĩ nhưng không là HS.
Bạn đang làm việc trong lãnh vực nghệ thuật tạo hình, ngoài ra bạn còn bỏ thời gian đi và về ở những nơi mà theo thời gian, tạo hóa đã vô tình biến thành những sản phẩm thiên nhiên đẹp, mang về và bạn đã thổi cái hồn của bạn vào đó biến nó trở thành 1 tuyệt tác.
Ha..ha...khi nào tôi có tiền nhiều như @gau...tôi sẽ mời bạn về thiết kế dùm tôi, thì hân hạnh cho tôi có.
Cập nhật 14: Chào@thanh_nam... Thú thật, mình cũng thuộc loại điếc không sợ súng,mang niềm vui, nỗi buồn chạy lên đây,phơi bày suy nghĩ, không ngại ngần gì cả.Mình suy nghĩ đặt 1 câu hỏi như thế nào đó để mọi người qua đó giao lưu được với nhau, thế nên mình mới tung câu hỏi này lên, hôm nay mình đi công việc cứ mong cho xong... hiển thị thêm Chào@thanh_nam...
Thú thật, mình cũng thuộc loại điếc không sợ súng,mang niềm vui, nỗi buồn chạy lên đây,phơi bày suy nghĩ, không ngại ngần gì cả.Mình suy nghĩ đặt 1 câu hỏi như thế nào đó để mọi người qua đó giao lưu được với nhau, thế nên mình mới tung câu hỏi này lên, hôm nay mình đi công việc cứ mong cho xong lẹ chạy về đây xem các bạn nói năng qua lại ra sao, và mục đích cuối cùng là : ai biết nhỉ ???
Mình đọc bạn,và rất thông cảm,qua đó biết bạn là người hoạt bát, năng động, bạn đã nói '' chấp nhận tất cả'' cũng cho biết bạn là người tham lam,nếu nhận làm 1 công việc gì đó thì bạn sẽ là nhà quản lý tài ba, tôi cũng biết vì sao bạn giới thiệu BÀ XÃ bạn, công việc mà bạn đang làm có tính chất quản lý các dự án XH. hoặc các khu chế xuất.
Cuộc sống ...thế nào mới như ý hả bạn ?
Cập nhật 15: To:@Strêssd ...@hcm20058... tôi cũng đồng ý với các bạn như thế, làm sao biết hết được thí dụ như tôi nói tôi là nữ các bạn không tin, nhưng tìm hiểu, qua lời văn kiểu nói...các bạn cũng có thể đoán được ...cũng như ông bạn tôi @gauloise...đã đoán, dù đúng hay không đúng chúng ta cũng quen nhau trên những cai... hiển thị thêm To:@Strêssd ...@hcm20058...
tôi cũng đồng ý với các bạn như thế, làm sao biết hết được thí dụ như tôi nói tôi là nữ các bạn không tin, nhưng tìm hiểu, qua lời văn kiểu nói...các bạn cũng có thể đoán được ...cũng như ông bạn tôi @gauloise...đã đoán, dù đúng hay không đúng chúng ta cũng quen nhau trên những
cai nick đáng yêu.
Cập nhật 16: Chào @ Yen Le...
đúng đấy bạn, làm sao biết chính xác được, nhưng 1 trò chơi xét thấy lý thú thì chúng ta cùng tham gia, bạn không biết nghề của bạn,,,thì có nghĩa là bạn chưa ''ra nghề '' thế có nghĩa là bạn còn đi học chăng.
Cập nhật 17: To: @nguoixau...
Một mình lầm lũi,ai nói mình làm,ai hỏi mình nói,tiếp xúc nhiều người,người đi kẻ đến, đến là cần ,không chi không đến,em bé, cụ già ...mình đồng da sắt,một tiếng kêu la, tôi yêu nhiều người
Cập nhật 18: HI..@Quan N...nghề của minh phải nói...hi..hi...chắc phải sửa thôi.
26 câu trả lời 26