Cho minh` hỏi về phần mềm Total Video Conveter ??? Mình đang cần sử dụng nó gấp, làm ơn giúp mình nha!

Mình đã download Total Video Convert 3.10 về dùng, nhưng mà mình chỉ dùng 1,2 ngày để convert những video mình đang cần, sau đó thì mình để đấy ko dùng nữa ( gần 1 tháng rồi chưa dùng). Hôm nay cần convert 1 video để thứ 2 mang vào trường nhưng mình mở lên thì nó ghi (dịch sang tiếng Việt nhá): Phần mềm này chỉ có... hiển thị thêm Mình đã download Total Video Convert 3.10 về dùng, nhưng mà mình chỉ dùng 1,2 ngày để convert những video mình đang cần, sau đó thì mình để đấy ko dùng nữa ( gần 1 tháng rồi chưa dùng). Hôm nay cần convert 1 video để thứ 2 mang vào trường nhưng mình mở lên thì nó ghi (dịch sang tiếng Việt nhá): Phần mềm này chỉ có thể thử trong 15 ngày. Vui lòng đăng kí!
Cho mình hỏi đăng kí để làm gì, có phiền phức và... tốn tiền mua thêm cái gì ko? ^^. Nếu ko thì hướng dẫn cụ thể cho mình cách đăng kí nha, hay là cho mình link download cái Total Video Convert mới cũng đc. Cảm ơn!
6 câu trả lời 6