Xin các anh chị giúp em với!!!?

. em năm nay 24 tuổi, lấy chồng được 4 năm và chưa có con. chồng em la giám đốc công ty bất động sản của gia đình do bố anh là chủ tịch, a đẹp trai, cao ráo và rất đàn ông. Khi em lấy anh em rất hãnh diện với gia đình và bạn bè. Nhưng...niềm vui đó không kéo dài được bao lâu, lấy nhau được 1 tháng thì anh hiện... hiển thị thêm .
em năm nay 24 tuổi, lấy chồng được 4 năm và chưa có con. chồng em la giám đốc công ty bất động sản của gia đình do bố anh là chủ tịch, a đẹp trai, cao ráo và rất đàn ông. Khi em lấy anh em rất hãnh diện với gia đình và bạn bè. Nhưng...niềm vui đó không kéo dài được bao lâu, lấy nhau được 1 tháng thì anh hiện nguyên hình là 1 người kiêu ngạo,vũ phu và nhất là có khuynh hướng sinh hoạt tình dục rất lạ. em sợ lắm!!! Nếu làm trái ý anh la sẽ bị đánh ngay, có hôm e trốn khắp nhà, chạy mỏi chân vì ko muốn a đánh, e lại ngồi đó nhìn em như nhìn 1 con búp bê, ko hề tỏ vẻ thương xót em. Anh lại hay ghen tuông vô cớ,không cho em đi đâu,mỗi khi có ai gọi dt hay nhắn tin là a lại lồng lộn lên giựt máy xem là của ai rồi tra khảo và đánh đập em nếu e không giải thích được.Anh đánh em bầm tím hết cả người, em khóc và van xin anh mới thôi. Sau đó em giận, anh xin lỗi và hứa se không như vậy nữa, vì thương anh nên em lại cho qua và lại phải...chịu đựng. Buổi tối thì khỏi nói, anh coi em như nô lệ tình dục vậy, không đêm nào em ngủ ngon. Anh bạo lực quá mức, nhiều khi đau đến mức chảy cả nước mắt thi anh bảo là không thương anh nên mới như vậy, không chịu được thì anh đi tìm người khac. Em sợ nên gồng mình tiếp tục...nhưng khi xong xuôi thì anh quay ra ngủ, chẳng thèm để ý em như thế nào. Đêm nào em cũng khóc vì đau và buồn. Nhiều khi anh đi công tác xa, không hiểu sao em mừng như bắt được vàng, đêm đó em được ngon giấc...cuộc sống như vậy cứ lập đi lập lại suốt 4 năm trời, em cảm thấy đuối sức quá...em mệt mỏi, đau đớn vì những trò tra tấn của anh. nhiều lần em viết đơn ly dị nhưng lại xé bỏ vì biết thế nào cũng bị đòn va cũng vì...còn yêu anh quá, không hiểu sao em yêu anh nhiều đến vậy, em chấp nhận bị anh hành hạ, giày vò nhưng vẫn không xa được anh...còn 1 lý do nữa là trước khi lấy em anh đã trả hết số nợ mà gia đình em nợ gần cả nửa tỷ đồng, sau đó còn mua nhà cho bố mẹ em. Lo cho gia đình em không thiếu thứ gì. Về làm vợ anh ấy em cũng chẳng phải làm gì, chỉ ở nhà, việc nhà đã có người làm. Tiền tiêu thì thoải mái vì mỗi tháng anh đều gửi vào tài khoản cho em số tiền mà với người công nhân bìnhthường có lẽ làm cả năm mới kiếm đc. Nói chung cuộc sống em bây giờ ai nhìn vào cũng phải ghen tỵ nhưng không ai hiểu nỗi khỗ của em hết. em thương chồng lắm nhưng cứ tiếp tục thế này em chết mất, giúp em với!!
12 câu trả lời 12