Các bạn hãy giúp mình trả lời mấy câu hỏi có liên quan đến phần mềm Total video converter 3.12 này nha!!!

Các bạn có thể giải thích cho mình biết tại sao khi mình chuyển đổi từ FLV, WMV hay MP4 sang MP3 bằng phần mềm Total video converter 3.12 bản Crack, sau khi đã hoàn tất phần đổi đuôi và khi kiểm tra lại bằng phần mềm Jetaudio 7.0 thì nó tự động chuyển lại là MP2. Mình có dùng bất kì cách nào để đổi đuôi nhạc hình... hiển thị thêm Các bạn có thể giải thích cho mình biết tại sao khi mình chuyển đổi từ FLV, WMV hay MP4 sang MP3 bằng phần mềm Total video converter 3.12 bản Crack, sau khi đã hoàn tất phần đổi đuôi và khi kiểm tra lại bằng phần mềm Jetaudio 7.0 thì nó tự động chuyển lại là MP2. Mình có dùng bất kì cách nào để đổi đuôi nhạc hình trong phần mềm Total video converter sang MP3 nhưng khi kiểm tra lại đều bị chuyển đổi thành MP2 (mặc dù mình đã kiểm tra rất kĩ là mình đã click đúng vào chữ MP3 chứ không phải MP2 trước khi chuẩn bị convert, nhưng kết quả nó vẫn cho ra đời sản phẩm có đuôi MP2) , vì vậy mình không có cách nào chuyển xuống Ipod được, vì Ipod không nhận đuôi MP2. Các bạn hãy nói cho mình biết làm sao mình có thể dùng phần mềm Total video converter để đổi đuôi từ nhạc hình sang MP3 mà khi kiểm tra lại vẫn là MP3 chứ không phải MP2? Mình đã làm sai điều gì trong khi download phần mềm này về máy phải không? Nếu không thể đổi đuôi MP3 trong phần mềm Total video converter thì mình có thể đổi đuôi MP2 sang MP3 bằng phần mềm Jetaudio 7.0 được không? Và 1 điều cuối cùng mà mình muốn hỏi các bạn đó là MP2 khác biệt với MP3 ở điểm nào vậy?
Các bạn cố gắng giúp mình trả lời câu hỏi này càng sớm càng tốt nha! Cám ơn các bạn nhiều lắm! 10đ cho câu trả lời hay nhất và đúng với những gì mình cần. Chào các bạn.
1 câu trả lời 1