Là con trai có lên rổ lông nách không? Như thế là không nam tính có fải ko?

Theo dõi
  • Theo dõi công khai
  • Theo dõi riêng tư
  • Bỏ theo dõi
hỏi thật lòng đấy!
Câu trả lời hay nhất
bạn đưng rổ lông nách coi nó kỳ cục làm sao ,nếu dài và nhìu quá thì bạn tỉa bớt và cắt ngắn đi một chút là được .đừng làm sạch bóng chùi như con gái nhé .tớ nói thật lòng đấy !
  • 1
  • Bình luận

Câu trả lời khác (14)

Được xếp hạng cao nhất
  • Được xếp hạng cao nhất
  • Cũ nhất
  • Mới nhất
  • bach duong đã trả lời 6 năm trước
    Nhồ hay hok nhổ đều hok quan trọng. Bời vì tính cách của con người đâu có bị đánh giá qua việc người ta có để lông nách hay hok. Việc đó đều tùy thuợc vào ý thích của mỗi người. Mình dám cá với bạn nếu bạn thật sự là một đấn nam nhi thì hok có ai dám khinh thường bạn cho dù nách bạn có trơn tru đi chăng nữa.
    • 1
    • Bình luận
  • macditqua đã trả lời 6 năm trước
    Trừ phi bạn là người làm nghệ thuật.

Vì cái hấp dẫn của đàn ông là mùi hôi (không phải hôi nách) và lông nách ấy. Trơn tru thì thành đàn bà rồi.
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • ThạchThảo đã trả lời 6 năm trước
    Đúng vậy, không nên nhổ. Đó là một trong những nét hấp dẫn của đàn ông đó bạn, nhưng phải giữ sạch sẽ để có mùi đặc trưng riêng của mình.
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • Thuy S đã trả lời 6 năm trước
    Là con trai thì bạn không nên nhổ lông, mà trái lại, bạn phải dưỡng lông mọc càng nhiều càng tốt, lông nhiều càng tăng nam tính và thu hút phái đẹp. Chúc bạn dưỡng thật nhiều lông để lớn lên được nhiều bạn gái yêu thích.
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • ghghgjhg g đã trả lời 6 năm trước
    Xem ra...các bạn chú ý mục này...rôm rả, nhỉ !
    Theo tôi..Bạn vì sao mà quan tâm đến chuyện ..vặt này..???
    Hãy cứ để, vì nó chẳng những nam tính,mà còn là vẻ tự nhiên"thật
    sự cua loài người "..!!
    ..Tôi thì,có nhiều bạn gái,sau khi hỏi ý kiến,(họ là những nữ Sinh viên)
    ...Họ cho là chuyện chẳng có gì đáng ban cãi!!
    Vậy thì nó thuộc về sở thích riêng.có thế thôi,người Yêu tôi thì bảo:
    cứ để tự nhiên,miễn là sạch ,vệ sinh...
    Vì thế,nếu bạn bị tật..nách có mùi thì...nên trị bệnh
    trước khi bàn về ...để hay nhổ...Tôi tự hào vì tôi đẻ tự nhiên,mà vẫn thơm với mọi ai....
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • Tina PM đã trả lời 6 năm trước
    Con trai khác con gái ở chỗ: họ tự hào về các loại lông trên cơ thể: lông mày rậm,nhiều râu, lông nách, lông chân, và một số khác được gọi là ... lông
    Nếu ai không có chỗ nào sẽ buồn chỗ đó.
    Chỉ một số trường hợp bắt buộc hoặc không muốn làm.. con trai họ mới thay đổi hệ thống lông của mình.
    Nếu không vì trường hợp đặc biệt nào,bạn vẫn muốn làm con trai thì cứ để, còn bạn muốn chuyển đổi giới tính thì cứ cạo đi.
    Chúc vui và sáng suốt.
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • Đỗ Anh Tuấn đã trả lời 6 năm trước
    Nhổ lông nách thì cũng bình thường thôi, chẳng ảnh hưởng gì đến nam tính hết, cũng giống như không hút thuốc thôi mà.
    Tôi từ lâu đâu có để lông nách mà vẫn tán gái, đá bóng, tập tạ ngon lành. Chẳng ai bảo tôi giống con gái cả.
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • Đạo sỹ Server Hiên Viên đã trả lời 6 năm trước
    Tui xin nói thật nhá
    tạo hoá ban cho con ng' cái gì, đều ko thừa cả

thật ra vì sợ xấu nên con gái mới nhổ lông nách, chứ cứ để cũng chả hại ai, mà tốt cho sức khoẻ ấy chứ, kể cả lông mày, lông mi và nhìu chỗ khác nữa
    ( tui nghe đâu bây giờ còn có mốt cạo cả chỗ kín nữa ấy, như thế vừa mất vệ sinh, lại dễ nhiễm khuẩn, chứ ko phải nhìu lông thì bẩn đâu nhá, chỉ trừ những ng' đẻ mổ mới phải cạo thui)
    Tui khuyên đừng có dại mà cạo, hay nhổ vớ vẩn nữa
    Lời khuyên chân thành đấy
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • suzuran_azuki đã trả lời 6 năm trước
    Nam tính ko thể hiện ở có lông hay ko bạn ah. Còn nhổ hay ko thì cũng còn tùy. Nếu để quá rậm và dài thì nói thật tớ cũng thấy gớm lắm, nhất là với những ai có tạng người nhỏ. Nhưng mà nhổ đau lắm đó, bạn chịu được thì cứ nhổ. ^^
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • Sign In 

để thêm câu trả lời của bạn

• Logarit đã trả lời 6 năm trước
    Đúng vậy. Tôi cũng nghĩ thế. Cái gì là tự nhiên thì cứ để nó tự nhiên
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • Petro Ngô đã trả lời 6 năm trước
    Mình không rõ lắm nhưng chuyên gia tư vấn của Bite Fight có thể ju'p bạn đấy. Hãy vào link sau:
    http://s1.bitefight.vn/c.php?uid=18196
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • JixXxJi đã trả lời 6 năm trước
    Thường thì con trai sẽ không làm như vậy=> trông kì lắm, trơn tru quá, dễ bị người ta...
    Nhưng cũng có trường hợp ngoại lệ, như Beijing năm nay ý, coi môn bơi lội, khối chàng cũng cạo hết đi=> nhưng đó là vì vấn đề thẩm mỹ
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • Tôi Yêu LBH đã trả lời 6 năm trước
    Chuyện đó thì có liên quan gì đến nam tính hay ko? Cạo hay không là quyền tự do của bạn, giống như cạo râu thôi, chẳng lẽ chúng ta không nên vệ sinh vùng nách để không bị hôi mùi sao? Bạn cứ yên tâm đi nhé, mình cũng là đàn ông, mình thấy chẳng có gì mà không nam tính đâu.
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • hanhuyen@ymail.com đã trả lời 6 năm trước
    nên nhổ chứ, tui là con gái nên tui củng góp ý nha
    con gái thấy lông nách con trai thì tụi con gái ghét lắm, chi là đò bẩn thỉu nửa đó,
    làm con trai thì ohải nhổ lông nach cho sạh sẽ con gái con khoái nữa vì bên chàng mà khỏi sợ mùi nách tấn công, mà con gái con iu con trai nhiu` hơn vì cảm thấy chàng rất sạck
    trả lời thật lòng đấy
    • Xếp hạng
    • Bình luận

Ai đang theo dõi câu hỏi này?

%
    CÂU TRẢ LỜI HAY NHẤT
    Thành viên kể từ:
    Điểm: Điểm: Cấp bậc
    Tổng số câu trả lời:
    Số điểm tuần này:
    Theo dõi

Bỏ theo dõi