Em có bị gay không ?

Em luôn muốn tắm, ngủ chung với 1 đứa con trai gần bằng tuổi em (14) và "chơi" với nó (nhưng chưa có ai hết).Mỗi khi đọc những câu hỏi ở "SK Đàn ông", DV em cứ cương quài. Em có bị sao không? Làm sao chữa đây?

6 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 1 thập kỷ trước
    Câu trả lời yêu thích

mình nghĩ đây là một câu hỏi tế nhị

bạn không phải là gay (chắc 100%) nhưng bạn có tâm trạng đó có lẽ vì một nguyên nhân nào đó thì minh không rõ . Nếu bạn đang gặp phải vấn đề gì khó khăn thì nên làm cho xong đi nếu không dễ bị áp lực mà dẫn tới hệ quả không tốt và bạn nên trình bày vấn đề này với một ai đó (nên chọn người cẩn thận để mà tâm sự nha nếu không họ sẽ nghĩ bạn có vấn đề mà gọi điện cho bệnh viện đó )

chúc bạn vui vẻ

• Commenter avatarĐăng nhập để trả lời câu hỏi
  • 1 thập kỷ trước

1 trong những cách dễ dàng nhất là kiếm 1 cô bạn gái hoặc là 1 cô nào đó trên mạng , khi đó tâm trí bạn chỉ nghĩ đến yêu đương ,... dần dần bạn sẽ thấy tư tưởng trên là bệnh hoạn ...

• 1 thập kỷ trước

Em đâu có bị gay, còn trẻ thì vẫn chơi chung với con trai mà. Mà mới đọc SK đàn ông đã dựng cột thì khỏe mạnh mà. Đừng lo lắng.

• 1 thập kỷ trước

tuổi dậy thì luôn có những biến đổi tâm lí khiến cho ta rất thắc mắc và lo sợ

bạn nên hỏi những người có kinh nghiệm như các bác sĩ tâm lí hay 1080 hoặc hãy chia sẻ với nguơi mà bạn tin tưởng

chúc bạn sớm vui!

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 1 thập kỷ trước

Em không bị gay đâu, đó chỉ là tâm lý tò mò sinh ra ngộ nhận mà thôi.

• 1 thập kỷ trước

you co thể co hoặc co thể không chuyện đó còn phụ thuột vào you thôi.vi chuyện đó là bất khả kháng mà .có nhiều tát động từ môi trường ngoài và các sự kiện khác.nếu như cậu nghĩ mình thích con trai thì đó dúng là câu hỏi cậu đang hỏi.không có ai giúp gì được bạn có gay hay khong thì chỉ có cậu biết.với lại nếu cậu có cảm giác khi nhìn cái ấy của hằng con trai khác thì đó đúng là chuyện mà cậu đang nghi vấn đó.chúc cậu sống vui khỏe và hảy tiềm một câu tra lời đúng và thích hợp nhất cho mình đi há.

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.