Ẩn danh
Ẩn danh đã hỏi trong Gia đình & Quan hệ xã hộiĐộc thân & Hẹn hò · 1 thập kỷ trước

các bạn nam cho mình hỏi nhé?

14-2 các bạn thích dc bạn gái tặng bạn món wà gì?

mình mua dầu gội và chai lăn khử mùi nivea cho nam , mình định tặng anh ấy, vì trong lần gặp gần đây, mình thấy tóc anh bị gàu, và hay sử dụng nivea.nên mìn định tặng món wà đó, các bạn thấy như vậy có dc không? mình ko biết phái nam các bạn có thích món wà đó ko? Hay là những món như ví da, cà vạt,....

Xin các bạn giúp mình nhé! chúc các bạn đang yêu 14-2 vui vẻ, hp. các bạn chưa yêu thì sẽ có người yêu.cảm ơn các bạn.

Cập nhật:

cảm ơn các bạn giúp mình, cảm ơn ban Jonny Q.Cường, mình và người ấy yêu nhau lâu rồi, từ tình bạn dc 2 năm rồi.

12 Câu trả lời

Xếp hạng
  • Ẩn danh
    1 thập kỷ trước
    Câu trả lời hay nhất

Còn j` bằng ,mình nghĩ anh ấy sẽ vui lắm đấy khi nhận được món quà của bạn,còn j` vui = khi nhận được món quà của ng` mình yêu tặng hả bạn,chỉ cần bạn có lòng tặng j` anh ấy cũng thik và vui cả,,,,chuác bạn may mắn và hạnh phúc............

• 1 thập kỷ trước

món quà mỹ phẩm của bạn tính tặng cho bạn trai củng go od lém . nhưng nên nhớ nên hạn chế tặng mỹ phẩm coi chừng tác dụng ngược .vd tặng dầu gội tri gàu <== người ta tưởng mình chê người ta ở dơ hiiiiiiiiiiii .có rất nhìu quà khác bạn nên chọn thứ khác thì hơn

• 1 thập kỷ trước

Người con trai thích món quà lớn nhất ở con gái là nét dịu dàng, nết na thùy mị!

Đối với ngày tình yêu Valen...bạn tặng cho anh ấy một nụ hôn; Nếu về vật chất cũng cần thiết nhưng không nên cầu kỳ và nhiều tiền, như những món quà bạn đã định mua hoặc đã mua là vừa. Nhưng theo mình, tốt nhất là cái cavat; Hằng ngày đi làm hay đi đâu cần phải áo quần chỉnh tề, lúc đeo chiếc cavat vào, anh ấy luôn nhớ đến sự quan tâm của bạn.

• 1 thập kỷ trước

( TT ) tự hiễu .

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • Bạm tặng vậy là trúng phóc rùi! Các món như cà vạt, tất, ví...ko hay vì ai cũng đang có và tuổi thọ lộai đó cao quá nên dễ bị thừa!

Còn dầu gội, chai lăn khử mùif thì ai cũng có nhưng chóng hết nên vẫn cần. Tuy nhiên phải khẳng định là ít người thích giá trị vật chất của quà mà thích cái giá trị tinh thần, tâm hồn của nó cơ. Vì vậy có khi chỉ là cành hoa đẹp, một tạp thơ tình bỏ túi, một chầu cà fê ở chỗ đẹp....hoặc chỉ là một nụ "kiss" khi đã yêu nhau cũng đủ!

Chúc bạn vui và đừng băn khoăn quá về quà tặng nhe!

• 1 thập kỷ trước

nếu yêu nhau thì người ta cần người yêu của mình chung thuỷ, và quan tâm mình. bạn tặng anh ấy như thế là chứng tỏ bạn rất quan tâm anh ấy. chắc chắn anh ấy rất vui khi nhận được món quà của bạn. chúc bạn hạnh phúc nha

• a01
    Lv 6
    1 thập kỷ trước

không thích tằng dầu gội đầu. thành ra là kém tắm.

không thích tặng ví vì có thể ví đó không giữ đựoc tiền. có ngừoi kiêng mà.

không thích tặng áo vì có thể không vừa.

không thích cà vạt vì sở thích khác nhau.

làm sao đây? tặng một nụ hôn!!!

• Ẩn danh
    1 thập kỷ trước

chào bạn! ý kiến của mình thì Thực ra quà gì đối với Nam giới ko quan trọng bằng tấm lòng và sự quan tâm của người yêu. Chúc bạn và người yêu hạnh phúc trong ngày 14/2

• 1 thập kỷ trước

Theo mình nghĩ chắc là anh ấy vui và hạnh phúc lắm vì có một người yêu biết quan tâm,lo lắng cho mình thì còn gì bằng.Hồi xưa mình yêu ít có tặng quà cho nhau mà chỉ mong sao gặp mặt nhau là vui rồi,chúc bạn ngày 14-2 vui vẽ và hạnh phúc.

• 1 thập kỷ trước

Nếu Bạn và người đó đã hơn mức Tình Bạn ( Anh ấy cũng có cảm giác hơn Tình Bạn với Bạn ) Thì Bạn tặng những vật đó là quá đẹp . Tôi dùng chữ " ĐẸP " Vì Bạn đã thể hiện sự chăm sóc và quan tâm của Bạn với Anh ấy . Là một người Đàn Ông và một người đang và đã được yêu thì kg gì Sướng bằng, nhận được sự chăm sóc của người Yêu Mình . Còn ngược lại ( Bạn và người đó vẫn chưa đến mức Tình Bạn ) Thì Bạn cũng nên cân nhắc thêm . Bạn nên nhớ Tôi dùng chữ " Nên cân nhắc " thôi chứ kg dùng từ " kg nên " nha ! Thân ái 1 Cám ơn lời chúc ngày 14-02 của Bạn .

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.