Mình nên tặng gì cho anh ấy nhân ngày valentine?

trước kia anh ấy yêu mình nhưng mình lại không có chút tình cảm nào với anh ấy nên anh ấy đã rời xa và tránh gặp mặt mình?mình không biết tại sao anh lại như vậy?bây giờ thì mình biết mình đã yêu anh ấy, mình phải làm gì đây? sắp đến ngày valentine rồi mình có nên tặng quà cho anh ấy và nói với anh ấy về tình cảm... hiển thị thêm trước kia anh ấy yêu mình nhưng mình lại không có chút tình cảm nào với anh ấy nên anh ấy đã rời xa và tránh gặp mặt mình?mình không biết tại sao anh lại như vậy?bây giờ thì mình biết mình đã yêu anh ấy, mình phải làm gì đây? sắp đến ngày valentine rồi mình có nên tặng quà cho anh ấy và nói với anh ấy về tình cảm của mình không?nếu tặng quà cho anh ấy thì mình nên tặng gì cho anh ấy là thích hợp nhỉ? vì trước kia mình thường lé tránh mỗi khi anh gần và nói chuyện cùng mình ,nên bọn mình ít nói chuyện lắm vì thế mình không biết sở thích của anh ấy là gì cả! và nếu mình nói với anh ấy về tình cảm của mình thì mình phải nói thế nào,vì nói thật là nếu mình mà nói ra thì mình thấy ngại lắm vì dù sao mình cũng là con gái mà!!!! ai con gái lại đi nói trước như thế?không biết anh ấy sẽ nghĩ thế nào về mình nhỉ? mà không biết anh ấy còn yêu mình không nên mình không biết phải làm gì đây
mình đang rất phân vân ,rối bời ,các bạn giúo mình với nhé! cảm ơn các bạn nhiều!!!!!!!
4 câu trả lời 4