Phải làm gì đây cồ cuộc sống này tốt đẹp hơn,,,???????

Đãi cát tìm vàng đâu phải dễ Tìm người tri kỷ cũng thế thôi. Đôi khi trong cuộc sống có những điều ko như con người ta mong muốn ,cho dù ta cố gắng rất nhìu nhưng ông trời ko thương ta ,nên mọi cố gắng điều trở nên vô dụng,nhưng ko phải vì thế mà mình nản lòng và bỏ cuộc,cũng chính nhờ những khó khăn và vấp ngã... hiển thị thêm Đãi cát tìm vàng đâu phải dễ
Tìm người tri kỷ cũng thế thôi.

Đôi khi trong cuộc sống có những điều ko như con người ta mong muốn ,cho dù ta cố gắng rất nhìu nhưng ông trời ko thương ta ,nên mọi cố gắng điều trở nên vô dụng,nhưng ko phải vì thế mà mình nản lòng và bỏ cuộc,cũng chính nhờ những khó khăn và vấp ngã đó mà mình lại có nghị lực hơn để bước đi trên con đương sau này vốn còn rất nhìu gai chông và hiểm trở vững bước hơn,vì vậy những ai đang thành công thì hãy cố nắm giữ chặt nó bạn nhé,còn những ai đang niếm trãi thì phải cố gắng hơn nhìu nữa,và những ai đã vấp ngã thì cũng đừng nên nản lòng ,mà lấy sự vấy ngã đó ,làm bàn đạp,làm bài học kinh nghiệp,để vươn lên ,để bước đi lần sao vững bước hơn nhìu nhé,cho dù có vấp ngã bao nhiu lần cũng đừng nên trùng chân và nản lòng bạn nhé,có cố gắng và nghị cộng thêm lòng chân thành rồi cuối cùng cũng sẽ thành công và hạnh phúc thật sự thôi,ông trời ko phụ ng` có lòng hãy vững tin như thế bạn nhé ,để vững tin và bước vững bước hơn cho đoạn đường còn lại sau này.tôi xin chúc cho những ai đang đi trên con đương đời ,cho dù có gặp bất cứ chuyện gì nhưng cuối cùng tất cả cũng điều thành công và hạnh phúc thật sự,chúc tất cả luôn luôn may mắn, mãi mãi vui vẻ và trọn đời hạnh phúc............

Tôi một người dân quê,bước chân lên thành phố kiếm sống,ko giàu ko đẹp ,ko công danh, ko sự nghiệp,ko có j` cả ngoài hai bàn tay trắng ,và 1 tấm lòng chân thành + thêm 1 chút nghị lực trong cuộc sống,,Tôi sống xa nhà đã lâu ,vì vậy có rất ít bạn bè ,nhìu khi tôi cảm thấy buồn cô đơn và trống trãi lắm,đôi khi muốn tìm 1 ng` bạn để tâm sự chia sẽ ,nhưng nhìn quanh mình chẳng có ai,quá trống trãi và cô đơn,vì vậy tôi rất muốn tìm được 1 ai đó có cùng chung nỗi buồn,và tâm sự ,để có thể chia sẽ cùng nhau những điều trong cuộc sống,nếu ai có lòng thì tôi cảm ơn.......cảm ơn những tất cả,cảm ơn những ai đã đọc qua tâm sự của tôi..........thân..........

Đêm không trăng bầu trời đen tối ,
Sông ko đò,không lối sang ngang.
Người ko yêu như mãnh đất tàng,
Đời không bạn như cây khô héo.
Cập nhật: Mình cảm ơn các bạn rất nhiều về những lời động viên và chia sẽ ,còn niềm vui nào hơn kia bik mình vẫn còn những người bạn tốt ,mình xin cám ơn tất cả và mình sẽ cố gắng vượt qua tất cả ,để sống tốt hơn,cho dù ko phải sống cho bản thân,nhưng cho gia đình ,ng` thân,quê hương ,đất nước là đủ rồi chúc tất cả luôn luôn... hiển thị thêm Mình cảm ơn các bạn rất nhiều về những lời động viên và chia sẽ ,còn niềm vui nào hơn kia bik mình vẫn còn những người bạn tốt ,mình xin cám ơn tất cả và mình sẽ cố gắng vượt qua tất cả ,để sống tốt hơn,cho dù ko phải sống cho bản thân,nhưng cho gia đình ,ng` thân,quê hương ,đất nước là đủ rồi chúc tất cả luôn luôn vui vẻ.........thân.........
10 câu trả lời 10