Các bạn cho mình hỏi về hãng HTC?

Theo dõi
  • Theo dõi công khai
  • Theo dõi riêng tư
  • Bỏ theo dõi
Cho mình hỏi hãng sản xuất điện thoại HTC là của nước nào ??? Các điện thoại của HTC sản xuất xài có tốt hay ko, có hơn mấy hãng như Nokia, Sonny Ecricsson hay ko? Mình đang muốn ...hiển thị thêm
Câu trả lời hay nhất
  • Ali 33 đã trả lời 5 năm trước
Hãng sản xuất HTC là của Đài Loan .
HTC chuyên sản xuất PPC và gia công cho các hãng khác như O2 , Dodpod (đã mua lại nhãn hiệu này) , Sony X1 , Google G1 và các tác phẩm HTC Touch nổi tiếng .
Nếu bạn muốn mua máy theo tiêu chí nêu trên đây thì theo tôi HTC là thích hợp . Công Ty P&T Mobile phân phối chính thức nhãn hiệu HTC địa chỉ Lầu 4, 42 Phạm Ngọc Thạch, Quận 3, Tp. Hồ Chí Minh .
  • Xếp hạng
  • Bình luận

Câu trả lời khác (1)

• Tân Nguyễn đã trả lời 5 năm trước
    HTC là 1 hãng của Đài Loan, được liên kết với hãng O2 làm ra thương hiệu máy O2 tại Châu Á.
    Các mẫu điện thoại do HTC sản xuất đều dùng HĐH Windows Mobile 6.0 và tất nhiên về tính năng thì gần với PC nhất so với các dòng khác, giải trí và ứng dụng văn phòng thì không thể chê vào đâu được.Còn những dòng Nokia, Sony thì lại không chú trọng vấn đề văn phòng nhiều nên nếu bạn mua máy để dùng vào công việc thì HTC là thương hiệu hàng đầu cho bạn lựa chọn.
    Nếu mua chính hãng những dòng HTC trên, ngoài Thegioididong và MaiNguyen cũng có bán 1 vài máy, bạn có thể vào công ty Rồng Đông Dương trụ sở tại NKKN Q3 để mua, vì đây là cty phân phối độc quyền O2 chính hãng và bảo hành chính hãng.Bản thân mình cũng chọn HTC, và mình chỉ dùng duy nhất của hãng này từ trước đến nay rồi.
    Chúc bạn chọn được 1 chú PDA thật ưng ý và tham gia khám phá thế giới số nhé!
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • Sign In 

để thêm câu trả lời của bạn

Ai đang theo dõi câu hỏi này?

%
    CÂU TRẢ LỜI HAY NHẤT
    Thành viên kể từ:
    Điểm: Điểm: Cấp bậc
    Tổng số câu trả lời:
    Số điểm tuần này:
    Theo dõi