Ẩn danh
Ẩn danh đã hỏi trong Sức khỏeSức khỏe đàn ông · 1 thập kỷ trước

tại sao khi dv của mh cuong thì nó hứong lên trời chứ không hướg về phía trước?

đó là chuyện thường hay bất thườg? nếu là thường thì xin giải thích tại sao lại như vậy? liệu nó có tác dụng gì chăng?

10 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 1 thập kỷ trước
    Câu trả lời hay nhất

Biểu hiện cương của DV phản ánh nhiều điều hơn thế.

1/ Có thể nằm song song bới bụng, hay tạo với trục đứng khoảng 30 đến 45 độ là được gọi là bình thường.

- Có trường hợp có hướng vuông góc với trục cơ thể (hoặc + - 30 độ) thì cũng bình thường.

Những trường hợp sau được coi là bất thường:

+ Cương cứng như trạng thái hướng xuống: do dây chằng ngắn quá, cần phải làm phẫu thuật.

+ Khi cương có trục song song với bụng, nhưng bị cong, vẹo, lệch.

Các chị em khi nhìn thấy một DV hùng dũng, chỉa thẳng lên trời như bạn sẽ rất hứng thú. Tuy nhiên sẽ tốt hơn nếu biết nghệ thuật và giữ gìn có điều độ nhé.

Xin chúc mừng bạn đã sở hữu một công cụ hiếm có.

• 1 thập kỷ trước

Thường thì góc hướng lên của dương vật là 45 độ so với phương thẳng đứng, đó là hướng thích hợp khi QHTD với nữ giới. Tuy nhiên, nếu nó lệch đi một chút thì cũng không phải là bất thường. Hướng của dương vật khi cương cứng là do cấu tạo của các "dây nối" giữa dương vật và cơ thể.

• Ẩn danh
    1 thập kỷ trước

Đó là chuyện bình thường. Khi cương mà ko hướng lên thì mới có vấn đề đấy!

• 1 thập kỷ trước

Ai cũng thế cả bạn ơi, quan trọng là nó cứng lâu hay mau thôi.

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 1 thập kỷ trước

dương vật hướng lên trời mà ko có gì àh sao của mình nó hướng về fía trước vậy là mình bị bệnh hả

• 1 thập kỷ trước

Đó là chuyện bình thường, vô cùng cùng bình thường. Bạn k cần suy nghĩ về chuyện đấy.

• 1 thập kỷ trước

khi no cuong ban thử dung dậy xem nó huongve phía truóc hay là lên troi...

• 1 thập kỷ trước

ai mà chả thế bạn ơi, không sao đâu, tớ cũng không biết vì sao nhưng đây là chuyện bình thường mà, nếu ai cứ hướng về phía trước lại lạ đó!!

• Ẩn danh
    1 thập kỷ trước

nếu bạn nằm ngửa mà nó hướng lên thì có gì lạ đâu, nếu bạn đứng dậy mào nó hướng lên thì bạn thuộc hàng hiếm, đàn bà con gái đứng sắp hàng đấy, chúc mừng bạn

• Ẩn danh
    1 thập kỷ trước

Thời bây giờ ai cũng mặc sì líp ép nó vào bụng nên nó chỉ lên trời, đây là một hiện tượng tốt không sao hết.

Nó hướng về hướng nào là do bạn sắp xếp đó thôi. Hai muơi mấy tuổi vẫn còn uốn theo ý mình được.

Thời gian năm 196 mươi mấy đâu có quần lót như bây giò, khi mặc quần tây một thời gian thì nó quẹo trái. Cho nó nằm bên phài 1 thời gian thì nó trở lại.

Nếu những ai mặc quần lúc nào nó cũng nằm bên trái cứng hay mềm cũng nằm bên trái sau nhiều ngày nó sẽ quẹo trái. Khi khám phá ra cho nằm bên phải 1 thời gian thì nó sẽ trờ lại.

Nói tóm lại bạn có thể dùng thời gian uốn nó theo ý bạn.

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.