Trời ơi,tôi phải làm gì bây giờ,làm ơn giúp tôi với?

hết xui xẻo này đến xui xẻo khác.mọi chuyện bắt đầu từ việc học sa sút của tôi,rồi đến thằng bạn ngồi kế bên nó chọc phá,nói toàn những điều bậy bạ,ko để tôi yên,bực quá,có đánh lại nó,nó dọa đánh tôi,hiện giờ thì tôi có cô có đổi chỗ rồi,nhưng nó vẫn dọa đánh,nói có thì ko đc vì tôi cũng có chửi lại nó và đánh lại... hiển thị thêm hết xui xẻo này đến xui xẻo khác.mọi chuyện bắt đầu từ việc học sa sút của tôi,rồi đến thằng bạn ngồi kế bên nó chọc phá,nói toàn những điều bậy bạ,ko để tôi yên,bực quá,có đánh lại nó,nó dọa đánh tôi,hiện giờ thì tôi có cô có đổi chỗ rồi,nhưng nó vẫn dọa đánh,nói có thì ko đc vì tôi cũng có chửi lại nó và đánh lại nó,tí gì cũng bị viết kiểm điểm.
Chán quá,chiều mới đi thả diều định thư giản,nào ngờ biết thằng nào cạ dây diều của vào diều tôi làm đứt dây diều,rồi tôi chạy đi tìm gần chết,có thằng lụm được,nó đòi chuộc lại con diều với giá 20 000 đồng( con diều tui mua 25 000)
Thằng chó nào tự dưng chơi ác,làm đứt dây diều tôi,rôi cả thằng chó lựơm con diều nữa,nó lấy quyền gì mà bắt tôi chuộc lại con diều,diều của mình mà mình phải trả tiền mua lại nó,trong khi nó tự dưng đựơc tiền ,thật là lố bịch,thật là khốn nạn,tôi đã kìm chế lắm mới ko đánh cho nó một trận,cả thằng làm đứt dây diều nữa.Kết quả là đành đứng nhìn thằng khốn đó lấy con diều mình đi vì ko có tiền chuộc
xin lỗi mọi người,tôi có phần hơi nóng,nhưng mà tại sao hết xui xẻo này đến xui xẻo khác,tôi có tội tình gì chứ,tại sao ngay cả lúc thư giản cũng ko đc yên chứ.Mỗi lần bực bôi là tôi là tôi lại ngẫm nghỉ: Mình vừa bất tài,làm gì cũng chẳng nên thân,chơi thể thao trò gì cũng dở,ngón tay ngón chân nhỏ xíu,đặc biệt là ngón chân,trong khi thân hình tôi lại có ngừoi gọi là mập(béo),vậy mà lại nhẹ cân.Còn cơ thể yếu ớt,mới bị bệnh viêm mũi hành mấy tháng trời,chỉ có học là tốt thì mà gần đây lại sa sút,tóm lại là bây giờ tôi ko còn một cái gì gọi là hay hết,và còn một lí do nữa,đây là chuyện tế nhị nên ko dám nói
Tôi phải làm gì bây giờ,sao mọi ngừơi ko để tôi yên,tại sao ông trời sinh ra tôi lại vô dụng,bất tài,xui xẻo đủ thứ thế này,ngay lúc thư giản cũng ko đựơc nữa.Trời ơi,điên đầu quá
Mọi người nghĩ tôi phải làm gì bây giờ
10 câu trả lời 10