Ẩn danh
Ẩn danh đã hỏi trong Gia đình & Quan hệ xã hộiĐộc thân & Hẹn hò · 1 thập kỷ trước

bạn là người truyền thống à,nghĩ gì về tôi?

anh là người tốt,công việc ổn định,tôi cũng sẽ có công việc ổn định,quen nhau trên mạng,tôi biết anh nói thật về mình,nhưng tôi đã không nói thật,tôi đến gặp anh vì lời mời và cũng tò mò muốn đến một nơi xa coi như đi du lịch,khi tôi về anh và tôi không liên lạc với nhau nữa đã 4 tháng và không ai nói lý do gì,cứ để vậy mà quên đi luôn à,nếu bạn là anh,bạn nghĩ gì về người như tôi?

7 Câu trả lời

Xếp hạng
  • Ẩn danh
    1 thập kỷ trước
    Câu trả lời hay nhất

đơn giản vì nói chuyện với nhau hợp là ở thế giới ảo và khi gpặ thì thế giớ thật. và cuộc tình trên mạng thường là như vậy. bạn hãy wen những người tử tế ngoài đời, gặp nhau wen nhau cả năm còn chưa thấy gì, huống chi nơi xa xôi và ảo nữa.

chúc bạn có tình yêu đẹp. và đừng có " cột đi tìm trâu" nữa nhé.

• 1 thập kỷ trước

Trường hợp của bạn chỉ là chuyện thường thấy cho những cuộc tình trên mạng. Vì sao bạn k liên lạc với a ấy? Anh ấy ở ngoài đời khác xa với những gì bạn suy nghĩ trên mạng ư. Nhìu người vẫn quên nhau trên mạng, nhưng khi gặp nhau, k hài lòng hay k có ấn tượng , rùi lai xa nhau. Chỉ là chuyện thường thôi bạn a.

• 1 thập kỷ trước

đùa trên cuộc sống của anh.

• 1 thập kỷ trước

người ta ăn bạn , liếm trên thân xác bạn rồi , anh ta ghi thêm trong danh sách những người đã qua tay anh ta , thế thôi , bạn chỉ là miếng mồi , niếng thit không hơn không kém, gái ngoan chẳng bao giờ vậy . hiện đại chưa chắc là gặp là làm chuyện ấy . làm gì thì làm , hãy nghĩ đến hậu quả.nói thiệt bạn có` chồng thì bạn cũng chẵng ra gì .chồng con đối với bạn là thứ yêu , thỏa mãn khoái lac thân xác là trên hết đối với bạn

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 1 thập kỷ trước

đàn ông là loài đi săn, khi săn được con mồi rồi thì sẽ...tiếp tục săn con khác, nên như vậy là bình thường. Điều quan trọng là bạn muốn tiếp tục hay không với người đó, nếu tiếp tục thì bạn biết sẽ làm gì? còn không thì cứ như hiện tại. goodluck!

• Ẩn danh
    1 thập kỷ trước

Tình cờ ta đã quen nhau ,

Tình cờ ta đã thích nhau thật rồi

Tình cờ nối tiếp tình cờ ,

Xa nhau cũng bởi tình cờ mà thôi .

Theo mình nghĩ 2 bạn chỉ tình cờ quen nhau và xem nhau là bạn thôi ,nên sự xa cách và mất liên lạc ko làm 2 bạn nhớ nhau là chuyện bình thương thôi bạn a` ,còn nếu tôi là anh ấy tôi sẽ nghĩ bạn là ng` sao quá vô tình ,dù j` cũng là bạn ,sao lại vô tình như thế nhỉ ? .Cái tôi trong 2 ng` quá lớn chính nó đã đánh rụt tình cảm của 2 bạn đó .........chúc bạn vui vẻ...............

• 1 thập kỷ trước

Cả 2 đều là người trưởng thành và có công việc ổn định thì tự chịu và chấp nhận chuyện mình làm. Có thể người đó là dạng người chỉ thích quen trên mạng, có thể người đó là người luôn tìm kiếm cái mà mình không có và không hài lòng với gì mình có. Có thể bạn quá tự tin đối với người ấy. Không cảm giác phù hợp khi gặp mặt nên thế là xa nhau luôn................ giống như "1 9 stand" có khi nhớ hoài có khi chỉ là cơn gió thoảng qua rồi bay đi mất, vĩnh viễn........

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.