Ban Trai 16t , thêm cần thêm 1 số ý kiến ?

Em ở Orlando Bang Florida .Ba má cũng định dọn ra khỏi nhà lâu lắm rồi , nhưng có đìu má em vần chưa bít lái xe , đang còn học băng viết , Ba em thì 52tuổi roài , , lạ đy làm chợ Viẹtnam , thời buổi kinh tế hiện này , dư dả gì mà thuê nhà , ở đây người ta duổi việc nhìu lắm . Còn về ông dượng thì , uống... hiển thị thêm Em ở Orlando Bang Florida .Ba má cũng định dọn ra khỏi nhà lâu lắm rồi , nhưng có đìu má em vần chưa bít lái xe , đang còn học băng viết , Ba em thì 52tuổi roài , , lạ đy làm chợ Viẹtnam , thời buổi kinh tế hiện này , dư dả gì mà thuê nhà , ở đây người ta duổi việc nhìu lắm .
Còn về ông dượng thì , uống Rượ vào thì gây cả nhà , thích thì cho ở , không thích thì duổi dy , duổi bà ngoại em, rùi còn xé ảnh ông ngoại em trên bàn thờ nữa , em ko phải là con 1 trng nhà , có thêm anh2 23t rồi , mà ảnh ko thích ở gần với cha mẹ . em bít là phải cố gắng sống , nhưng đy học về lại nghe ổng nói chịu không đc . mới đây phải thi Fcat 2h sáng ko biết ổng bị gì lại mở nhà hết volume , nói tắt ổng ko tắt , cái đó thì lâu lâu khùng lắm mời làm
, còn lại thi sáng nào 7h-8h snág là mở cũng đủ thủng màn nhĩ , mấy ngày ở nhà học cả tuần mệt mún chết , ngủ 1 tí cũng không yên .
Biết là ông cho gia đình em ở trong nhà , nhưng đâu phải là cho ở không đâu , cũng trả iền , điện nước , ăn , mà ăn rồi cứ ói nặng nói nhẹ hoài , em lơn rùi cũng phải có 1 chút riêng tư , ko thể so sánh con gái hay trai , nhiu lúc đang chat với bạn trên yahô, ổng cũng đúng ổng coi , lại cò thêm hỏi về mấy cái Web Con Heo nữa chứ , bày ra thêm cái chiện vu khống em coi fim Heo cho ba má em . Bỏ cái thùng rac trong fòng để chứa mấy cái giấy bỏ đy, vậy mà bảo là dơ , mà thùng rác thì bỏ cái gì cho sach bây giờ. người ta đy nhà vệ sinh , cũng nói làm gì ma giữ nhà vệ sình hoài . trời ơi là lắm chuyện lắm , đây chỉ mới là cuyện hằng giwò à ,Năm mới đó còn chữi om sòm .
à quên nữa , cái vụ thuê nà cũng khó , đâu co ai đúng tên đâu mà thuê , ở nhà ổng run như con giun lun, ổng đuổi là xong , bỡi vậy nhìu úc nhịn cho qua, Đang ăn vậy mà thèng chả cứ Xì hơi ọt ọtt mơi tởm dã man . Còn em cá ai uống bia hơn ổng đó , chai bia Heneken ổng làm cái ọt hết 1 chai , 1 tới it nhât cũng 7-8 lon . Có Football thì uống cả đêm , uống vào thì rùi tối đó ngủ không yên .
em nghi nếu có cơ hội em về VN sống vỉ hè , bán vé số , ko có đìu kiện nhưng mà tự do thoải mái , chứ ở trong ngôi nhà này như cái địa ngục trần gian , Ham qua Mĩ đấy . Việt nam nhà to cửa lớn không ở ,ăn rùi đy học , về nhà chơi , qua đây ở đợ nhà người ta , nói nặng nói nhẹ thấy mà hết ham , Lcú đầu qua, tiếng anh tiếng em có bít gì đâu trời , qua đây may mà có ông hàng xóm ông xin việc cho ba làm chứ không cũng đói cả nhà . em sợ nói vậy moi người sẽ ói e nói 1 phía , nhưng mà em nói toàn sự thật . viết nhiêu đây đủ roài 2h trưa rùi chưa ăn gì , mà cũng co cái gì đâu mà ăn , hồi sáng nay ãi nhau chí chóe . chắc đợi ba về mua mì ổ nhai , Mĩ thiên đáng đó , Bỏ bạc tỉ ra ham qua Mĩ ,qua đây mà hưởng , em đang hưởng nà . khóc lòi 2 con ngươi luôn
9 câu trả lời 9