Sự"hào phóng,nhường nhịn" của "cánh mày râu" là sự ban phát đối với những phụ nữ mà họ cho là "kém cỏi" ?

Cám ơn chia sẻ của các bạn .
Cập nhật: @Thay6Vn : cám ơn bạn nhiều.Ngọc Thiện đã đọc blog của bạn. Bạn là một người đàn ông rất thẳng thắn..
Cập nhật 2: @ahươngd &@vandai :đức tính này của đàn ông dễ làm phụ nữ..say..say..
Cập nhật 3: Hi..hi..Ngọc Thiên đang đọc câu trả lời của các bạn ..và đang tủm tỉm ..nè !
Cập nhật 4: @*mãi yêu em * :tớ nghĩ đàn ông cũng rộng lượng lắm lắm !!Cám ơn bạn..
Cập nhật 5: ?????????!!!!!!!!!!!!!!!!!
Cập nhật 6: @miêndi :Ngọc Thiện đắn đo .không biết phản hồi như thế nào ..bởi @miêndi.."ít nói" là thế,hôm nay chịu khó giải thích một cách cặn kẽ.,chi tiết và dễ hiểu..Ở mỗi câu,từ của @miêndi luôn có nhiều khái niệm mới mẻ.và rất lạ (điều này cũng dễ thấy ở các Nich giỏi về Triết như @An Hòa P,@Châu Quý... hiển thị thêm @miêndi :Ngọc Thiện đắn đo .không biết phản hồi như thế nào ..bởi @miêndi.."ít nói" là thế,hôm nay chịu khó giải thích một cách cặn kẽ.,chi tiết và dễ hiểu..Ở mỗi câu,từ của @miêndi luôn có nhiều khái niệm mới mẻ.và rất lạ (điều này cũng dễ thấy ở các Nich giỏi về Triết như @An Hòa P,@Châu Quý 62,@TamTit,@Trai N,@Nhim,..,và một số Ních khác..)Chính vì vậy,mà Ngọc Thiện không biết nói gì hơn là vô cùng cám ơn.
Trở lại với câu hỏi vừa rồi với nội dung "chung thủy".Khi đặt câu hỏi này, Ngọc Thiên cũng có cảm giác "cấn"..nhưng Ngọc Thiện vốn tính ưa nghịch ngợm vẫn rất thích những ý kiến phản biện.,những suy nghĩ rất thẳng...Chính với trong điều kiện này, những suy nghĩ cất giấu tận sâu thẳm đáy lòng..mới bộc lộ..Hì..hì..Chúc @miêndi luôn vui vẻ và may mắn..
"đức lang quân"..tốt bụng ?
Cập nhật 7: P/s: hàng chữ "đức lang quân tốt bụng"..ở phía trên là do NT xóa chưa hết..
Cập nhật 8: @Gauloise :một câu trả lời luôn mang nét cá tính và thực tế.Cám ơn @G nhé !
Cập nhật 9: @ca than74 :tớ có cảm giác bạn là con gái .. ? Câu trả lời của bạn luôn ẩn nét hài hước ,nửa đua nửa thật..Cám ơn bạn..
Cập nhật 10: @ca than74 :tớ có cảm giác bạn là con gái .. ? Câu trả lời của bạn luôn ẩn nét hài hước ,nửa đua nửa thật..Cám ơn bạn..
Cập nhật 11: @Nhim :xin cám ơn .@nhim đã phâ tích đầy đủ súc tích các trường hợp.Chúc bạn và gia đình luôn hạnh phúc và may mắn.
Cập nhật 12: @Son tung : Cám ơn bạn.Suy nghĩ của bạn cũng giống Gau..
Cập nhật 13: @Phuong N :bạn Phuong N dễ thương ới..ơi.!!.Tớ đọc bít bao nhiu lần câu trả lời của bạn nè..vì hổng bít làm sao để diễn đạt hết vẻ dễ thương và cũng một phần vì tiếng Việt không có dấu đó!..Nhưng hổng có sao, ngữ văn của bạn nhẹ nhàng đáng yêu lắm..lắm!!..v.v.nhiều cái dễ thương lém ! và tuyệt nhất là câu cuối đó :... hiển thị thêm @Phuong N :bạn Phuong N dễ thương ới..ơi.!!.Tớ đọc bít bao nhiu lần câu trả lời của bạn nè..vì hổng bít làm sao để diễn đạt hết vẻ dễ thương và cũng một phần vì tiếng Việt không có dấu đó!..Nhưng hổng có sao, ngữ văn của bạn nhẹ nhàng đáng yêu lắm..lắm!!..v.v.nhiều cái dễ thương lém ! và tuyệt nhất là câu cuối đó : "chuc ban co nhieu co theo duoi nhe".Hi..hi..Bạn đã làm cho tớ cười tủm tỉm ..miết thôi..Chúc @Phuong N mãi đáng yêu nhé !!
Cập nhật 14: @Gio Heo May :Cám ơn bạn nhiều..Chúc bạn luôn vui..vui..vui..
Cập nhật 15: @co_gai_n..:Cám ơn bạn.Tớ cũng thích như bạn đó !Chúc vui..vui.vui..
Cập nhật 16: @HongLoan H :hì..hì...đúng vậy ! "Nam nhi chi chí,đầu đội trời chân đạp đất" mà lỵ !là nghĩa cử của "nam nhân đại trượng phu"!Hi..hi..Chúc vui.
Cập nhật 17: @An Hòa P : Nguyễn Du có câu :"chữ tài liền với chữ tai một vần "..không biết Anh có "bị" gì không ?..Ngọc Thiện chúc Anh luôn hạnh phúc và may mắn ...
Cập nhật 18: @con trai yêu :Không hiểu sao khi đọc những câu trả lời của bạn,tớ luôn nhớ đến Nich "người xấu giữa đại lộ"...ý nghĩ luôn kín và rất sâu..chỉ có điều khác là "người xấu" là lăm !..Hôm nay ,tớ thấy bạn có thêm từ "súm sím"..hì..hì..từ này tớ chưa nghe bao giờ đó ..Mong bạn cứ vui... hiển thị thêm @con trai yêu :Không hiểu sao khi đọc những câu trả lời của bạn,tớ luôn nhớ đến Nich "người xấu giữa đại lộ"...ý nghĩ luôn kín và rất sâu..chỉ có điều khác là "người xấu" là lăm !..Hôm nay ,tớ thấy bạn có thêm từ "súm sím"..hì..hì..từ này tớ chưa nghe bao giờ đó ..Mong bạn cứ vui lên...và hãy để nó muốn đi đâu thì đi......
Cập nhật 19: @Mr.Ngạo :đáng lẽ Ngạo là "nam nhi",tớ không thể khen rằng Ngạo "dễ thương"..vì từ này dành cho con gái (@mien di sẽ cười đó ), nhưng ngẫm đi nhẫm lại, tớ vẫn luôn thấy Ngạo rất..rất..là dễ thương nữa là đằng khác !!Thơ Ngạo trong trẻo và giản dị..và ngọt ngào lắm ...Cuộc sống của Ngạo có dễ... hiển thị thêm @Mr.Ngạo :đáng lẽ Ngạo là "nam nhi",tớ không thể khen rằng Ngạo "dễ thương"..vì từ này dành cho con gái (@mien di sẽ cười đó ), nhưng ngẫm đi nhẫm lại, tớ vẫn luôn thấy Ngạo rất..rất..là dễ thương nữa là đằng khác !!Thơ Ngạo trong trẻo và giản dị..và ngọt ngào lắm ...Cuộc sống của Ngạo có dễ chịu lắm không ? Chúc luôn may mắn và vui vẻ ..
17 câu trả lời 17