tôi yêu các cô gái phương tây , ở HCM tôi có thể tìm ở đâu ? có bạn nào biết chỉ giúp nhé?

Cập nhật:

"yêu" nhé . Một số bạn hiểu sai ý của mình rồi nhưng dù sao cũng thanks các bạn đã trả lời

10 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 1 thập kỷ trước
    Câu trả lời hay nhất

Đến bây giờ tôi mới kiếm được một người cùng sở thích với tôi. Nói gì thì nói chứ chuyện yêu đương luôn có sức hút riêng của nó có thể bạn cảm nhận được sự sắc sảo mặn mà trong tình yêu của họ đối với bạn chăng. Vậy thì xin mới bạn hãy tối khu phố tây

• Ẩn danh
    1 thập kỷ trước

Tình yêu là 1 thứ tình cảm kì lạ nhất trên thế gian này ,Khi yêu con tim ko bao giờ nghe theo lời của lý trí đâu bạn a` ,lý trí bạn muốn yêu 1 ng` tây phương nhưng con tim bạn yêu lại yêu 1 ng` việt thì bạn cũng ko có cách nào cải lại được đâu bạn a` ,Nên trân trọng những gì trước mắt bạn nhé ,Tình yêu nó có muôn vàn điều kì diệu ,trong muôn vàn điều kì diệu nó có tình yêu .Bạn nên nhớ lấy câu này con người không thể chọn được tình yêu mà chính tình yêu nó chọn lựa con người ,Vài lời chia sẽ chúc bạn may mắn và vui vẻ.......

• 1 thập kỷ trước

Ta về ta tắm ao ta

Dù trong dù đục ao nhà vẫn hơn

Con gái phương Tây tuy nhan sắc mặn mà, thông minh tài giỏi nhưng chắc gì đã hơn những cô gái Việt dịu dàng chân chất hở bạn! Với lại yêu là thứ tình cảm rất đỗi thiêng liêng, nó hoàn toàn do nhịp đập con tim làm chủ thì làm sao bạn có thể định vị chính xác được người mình yêu là người Tây hay người Tàu vậy! Theo mình, khi tình yêu đến, nó sẽ tự đến, tự kết trái đơm hoa, sự lựa chọn của lí trí về quốc gia, chủng tộc thì không thể gọi là yêu đâu bạn à!

• Ẩn danh
    1 thập kỷ trước

chứ hỏng phải cô gái miền tây hả?miền tây thì mình giúp dc.còn phuong tây thì pó tay

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • Ẩn danh
    1 thập kỷ trước

yêu gì cơ?thế ý bạn nói là các cô gái phuong tây dể thuong hả cho nên bạn muốn dc nhìn thấy họ,hỏng có phung tây miền tây dc hong,các cô gái miền tây cung dáng yêu lam chứ bộ hiiiiiiiiiiiiiii

• Ẩn danh
    1 thập kỷ trước

khu bùi viện, phạm ngũ lão.tây mập mạp béo tròn như củ hành tây có gì thú vị, sao các hạ o về miền tây kiếm mấy em dây dây như cây hành lá?

Cần thơ có bến Ninh kiều

Nhìn sang mới thấy gái nhiều hơn trai

• 1 thập kỷ trước

Chắc là thấy một đặc điểm gì của các cô gái Tây khác với người Việt Nam rồi phải không? Nói chung là phải tim các cô còn đi học đấy, bạn nên tìm đến các trường Quốc Tế, chắc chắn là sẽ có nhiều! Chúc bạn thành công!

• 1 thập kỷ trước

Ra khu phố Tây đó bạn (Phạm ngũ Lão, Đề Thám...), bạn cũng nên ghé vào những quán bar ở khu vực này.

Chúc bạn vui!

• 1 thập kỷ trước

toi ko hieu noi tai sao ban lai noi vay??? tinh yeu dau phai la nhu the chu???? neu anh yeu mot nguoi thi ho co la nguoi quoc gia nao di nua thi anh van yeu ho???? do moi la tinh yeu. anh da sai roi. hay suy nghi lai di.

• 1 thập kỷ trước

bó tay

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.