Mình lấy được số điệnt thoại của cô gái mà người yêu mình đang bắt cá hai tay phải làm sao đây?

Người yêu mình lúc nào cũng ôm khu khu điện thoại k cho mình xem tin nhắn. nếu mình đòi xem thì bảo anh k thích như thế. anh k bao h xem tin nhắn của em cả và anh muốn em cũng thế, yêu là phải tin tưởng nhau. Trong lúc anh ấy ra ngoài mình đã xem tin nhắn của một cô gái nhắn cho anh ấy rất tình tứ. Mình đã lấy số... hiển thị thêm Người yêu mình lúc nào cũng ôm khu khu điện thoại k cho mình xem tin nhắn. nếu mình đòi xem thì bảo anh k thích như thế. anh k bao h xem tin nhắn của em cả và anh muốn em cũng thế, yêu là phải tin tưởng nhau. Trong lúc anh ấy ra ngoài mình đã xem tin nhắn của một cô gái nhắn cho anh ấy rất tình tứ. Mình đã lấy số đt của cô gái đó nhưng chưa biết nên làm thế nào cả. Mình có nên gọi cho cô ta k, và nếu gọi thì mình nên nói gì? Mình k muốn cho ny mình biết là mình đã gọi cho cô gái đó. Mình chỉ muốn xác minh xem có phải ny mình đang bắt cá hai tay không? các bạn cho mình lời khuyên nhé
17 câu trả lời 17