Có bao giờ bạn muốn khóc chỉ vì ...?

Chỉ vì bạn muốn níu kéo một thứ mà bạn có thể níu kéo, nhưng lại bị một hòn đá cản đường , ngăn cách bạn và vật mà bạn muốn níu kéo ! Tôi đã có thể níu kéo được người ấy một cách dễ dàng bởi vì người ấy có thể xem là gần tôi lắm, nhưng nếu tôi không níu kéo người ấy kịp thời thì người ấy sẽ tự động rời xa tôi,... hiển thị thêm Chỉ vì bạn muốn níu kéo một thứ mà bạn có thể níu kéo, nhưng lại bị một hòn đá cản đường , ngăn cách bạn và vật mà bạn muốn níu kéo !

Tôi đã có thể níu kéo được người ấy một cách dễ dàng bởi vì người ấy có thể xem là gần tôi lắm, nhưng nếu tôi không níu kéo người ấy kịp thời thì người ấy sẽ tự động rời xa tôi, và thật không may , người đó đã rời xa tôi cũng chỉ vì một cục đá vô duyên cản đường, ngay lúc đó, trái nấng nó đã lấn áp đi tâm trí tôi khiến tôi phải rơi giọt mặn
Đau xót biết chừng nào

Giải toả giúp tôi đi, tâm trạng của tôi đang buồn !
Cập nhật: @ Hiniki hãy đọc kỹ câu hỏi đừng vội trả lời
Bạn hãy đọc kỹ lại đi, nóii rõ hơn thì người ấy không muốn bỏ đi nhưng vì không thấy tôi đâu nên ..........Người ấy không phụ tình !
Và đừng nói đến tình yêu. Na đang nói đến tình bạn
Cập nhật 2: @ Vi Vi ơi
Sao mà hung hăng thế ^^ , cái hòn đá đó nó cứng gắt à, tớ mà đập nỗi nó thì chắc là thân xác tớ không còn nữa
Cập nhật 3: @ Vi Vi Tôi nhận thấy một điều rất hay từ bạn " Bạn là người vo tư nhất mà tôi từng gặp " ---- Na có hơi buồn thôi nhưng không phải buồn vì những chuyện viết trên câu hỏi, Các bạn biết tại sao Na đặt câu hỏi này không ? Đã kết thúc một năm học , những kết quả học của Na đã là Na buồn lắm, Na bị... hiển thị thêm @ Vi Vi
Tôi nhận thấy một điều rất hay từ bạn " Bạn là người vo tư nhất mà tôi từng gặp "

----

Na có hơi buồn thôi nhưng không phải buồn vì những chuyện viết trên câu hỏi,
Các bạn biết tại sao Na đặt câu hỏi này không ?
Đã kết thúc một năm học , những kết quả học của Na đã là Na buồn lắm, Na bị khống chế học sinh giỏi , Tổng phẩy của Na là 8.0 , còn môn văn lại dưới 6.5 , như thế thì rớt đài là chắc rồi , Na buồn lắm thế nên ngồi viết ra câu hỏi này để coi thử có ai hiểu mình muốn nói gì không
Văn của Na viết ra khiến mọi người khó hiểu, có đôi lúc khiến bạn bè phải cười vì câu văn mình viết
Buồn muốn chết luôn, nhưng mà điều an ủi cuối cùng của Na bây giờ là vẫn có thể đứng trước trường nhận phần thưởng vì đứng trong top 3 học sinh khá
Cập nhật 4: @ Chị vành khuyên Chị nói đúng ấy, bằygio em đọc lại câu hỏi của nó sao trông giống tình cảm của nam nữ quá Chắc tại na là con gái Đà Lạt nên mộng mơ hơi nhiều Na đang muốn khóc thực ra là vì cái môn văn chết tiệt, kéo Na rớt đài thảm hại Nếu mà cho Na một điều ước thì Na sẽ ước " Tôi cầu cho môn văn... hiển thị thêm @ Chị vành khuyên
Chị nói đúng ấy, bằygio em đọc lại câu hỏi của nó sao trông giống tình cảm của nam nữ quá
Chắc tại na là con gái Đà Lạt nên mộng mơ hơi nhiều
Na đang muốn khóc thực ra là vì cái môn văn chết tiệt, kéo Na rớt đài thảm hại
Nếu mà cho Na một điều ước thì Na sẽ ước
" Tôi cầu cho môn văn biết mất đi trong 14 môn học của tôi "
Cập nhật 5: @ Thầy tướng số Tớ thích câu trả lời của ông thầy tướng số, ông nói đúng rồi á, tuổi na là tuổi thần tiên mà, tớ nói thẳng nha, tớ ghét cái tờ báo khăn quàng đỏ lắm, nội dung nhàm thấy ớn, còn báo mực tím thì Na lại thích nó Tớ cám ơn về bài hát và bạn rất dễ thương, đã cho tớ bài hát đó, rất hay Nếu thầy tướng... hiển thị thêm @ Thầy tướng số
Tớ thích câu trả lời của ông thầy tướng số, ông nói đúng rồi á, tuổi na là tuổi thần tiên mà, tớ nói thẳng nha, tớ ghét cái tờ báo khăn quàng đỏ lắm, nội dung nhàm thấy ớn, còn báo mực tím thì Na lại thích nó
Tớ cám ơn về bài hát và bạn rất dễ thương, đã cho tớ bài hát đó, rất hay
Nếu thầy tướng số không là phản động thì ....... ^^ ( Bài tập về nhà cho thầy tướng số : Điền vào chỗ trống, điền sai là bị phạt )
11 câu trả lời 11