Huy đã hỏi trong Máy tính & InternetInternetGoogle · 1 thập kỷ trước

tôi và cô ấy đã chia tay nhau tôi biết cô ấy vẫn còn yêu tôi,tôi có nên quay lại hay không?

cô ấy va tôi đã yêu nhau nữa năm chúng tôi đã dự tính rất nhiều cho tương lai sau này. Một hôm tôi chở cô ấy đi dạo cô ấy đã nói với tôi rằng thôi chúng ta cưới nhau đi tôi nói anh còn mắt tang bà nội chỉ đi nói chứ làm sao mà cưới được cô ấy nói không sao đâu tôi đòng ý cô ấy nói để cô ấy về thưa chuyện với bố nhưng cách hai hôm sau cô ấy đã nhắn tin cho tôi cô ấy nói thôi chung ta chia tay nhau đi tôi rất là bở ngở hôm sau tôi gặp cô ấy tôi hỏi tại sao lại như vậy hả. cô ấy nói rằng chúng ta không hợp nhau, tôi nhỏ tuổi hơn cô ấy và tôi đi làm về muộn không có thời gian chăm sóc cô ấy nhưng trước khi quen cô ấy đã biết tôi đi làm về muộn,cô ấy cũng biết là tôi nhỏ tuổi hơn cô ấy từ khi quen nhau chung tôi chưa bao giờ cải vả hay giận nhau cả.Tôi đã thiết phuc mãi, nhưng ấy nói chung ta không thể vượt qua được đâu chung ta chia tay nhau thi tốt hơn và từ đó tôi nhắn tin cho cô ấy thì cô ấy không nhắn lại điện thoại thì cô ấy không nghe,tôi không biết phải làm sao không biết là cô ấy có còn thương mình nữa hay không một hôm tôi nhắn tin cho cô ấy tôi nói là tôi đã đi xa thì cô ấy nhắn lai hỏi tôi đi đâu,đi bao lâu thì về,hỏi tôi vô ở đâu,cô ấy còn điện thoại cho đồng nghiệp của tôi hỏi tôi đã nghỉ việc rồi hả tôi có nộp đơn nghỉ việc hay không.Mấy bữa nay tôi điện cho cô ấy thì cô ấy có nghe máy và nói chuyện với tôi.vậy theo các bạn cô ấy có còn yêu tôi nữa hay không tôi thì rất yêu cô ây tôi có nên tiếp tục đến vơi cô ấy nữa hay không các bạn hãy cho tôi lời khuyên nha.

9 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 1 thập kỷ trước
    Câu trả lời hay nhất

con gái thật là rắc rối

• 3 năm trước

T?t nhiên b?n làm sao có th? quên ???c ng??i mà mình ?ã t?ng yêu. Hãy nh?n tin m?i cô ?y ?i u?ng n??c và ??t v?n ?? m?t cách chân thành và ch? ??ng, coi nh? ?ó là l?i t? tình th? hai. Chúc b?n thành công!

• 1 thập kỷ trước

toi nghi chac co ay con yeu ban va ban hay quen lai voi co ay neu co ay doc duoc tin nay se xuc dong lam vi biet minh co mot nguoi yeu chung thuy va tuyet voi den vay

• Ẩn danh
    1 thập kỷ trước

Theo em thi anh nen quay ve ve voi chi ay di vi hai nguoi chi hieu nham anh ma thoi. Va neu la tinh yeu that su thi anh hay co gang thuyet phuc chi ay. Em va anh deu cung canh ngo, CHUC ANH MAY MAN

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 1 thập kỷ trước

hi, mình xem film, buổi tối vtv3, có 1 chàng trai rất dũng cảm, vượt qua mọi thử thách và dành tình yêu của mình dù điều kiên 2 bên khác nhau và cô gái hơn chàng trai 4 tuổi! chúc bạn tìm được hạnh phúc, dũng cảm lên!

• 1 thập kỷ trước

Bạn phải tự hỏi mình chứ sao lại hỏi chúng tôi? Nếu là tình yêu thật sự và sâu đậm thì bạn hãy nghe theo sự mách bảo của trái tim mình .Dừng nghe ai

• Ẩn danh
    1 thập kỷ trước

Theo mình, chắc cô ấy vẫn còn tình cảm với bạn. Vấn đề ở đây là bạn với cô ấy không cân xứng tuổi tác và vướng bận nghề nghiệp nên dẫn đến cuộc chia tay. Bạn hãy thuyết phục cô ấy bằng cả trái tim rằng tình yêu không phân biệt tuổi tác. Còn nghề nghiệp ? Bạn có thể chọn một công việc khác để có thời gian chăm sóc được cô ấy nhiều hơn. Chắc chắn cô ấy sẽ đồng ý để bạn theo đuổi. Chúc bạn hạnh phúc ! ^_^

• 1 thập kỷ trước

Cô ấy giận anh thôi.Nhưng giận hơi lâu làm anh hiểu nhầm là chia tay thật.Cô ấy còn quan tâm anh,còn yêu anh đó.Nếu anh thật sự yêu cô ấy thì hãy tìm cách để dỗ dành cô ấy đi.Chúc anh chị sớm quay về bên nhau và luôn hạnh phúc.

• 1 thập kỷ trước

E hèm! Theo em thì chị ấy chỉ giận anh thôi. Chị ấy đã thưa chuyện của anh và chị với bố mẹ rồi, chẳng lẽ còn muốn chia tay ? Chị ấy giận anh thì có nghĩa là anh phải sửa đổi mình đi, sao cho phù hợp với chị ấy hơn đi nữa nha !!! Chúc anh chị hạnh phúc :)

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.