Giờ Mình Phải Làm Sao Đây???Các Pro nam va nu trong chuyện tình yêu vào đây cho mình ý kiến với! thanks alot!?

Giờ minh ko biết là fải làm j đây nữa vì mình đã 1 lần nt bay tỏ tình cảm rồi va cũng đã bị từ chối rồi, nhưng sau đó thi mọi việc rất tốt , thời gian gần đây cũng vậy! Những biểu hiện gần đây của cô ấy mình cảm nhận là cô ấy cũng có tc với mình và muốn mình chủ động bày tỏ tc với cô ấy(vidu: cô ấy nói mình và cô... hiển thị thêm Giờ minh ko biết là fải làm j đây nữa vì mình đã 1 lần nt bay tỏ tình cảm rồi va cũng đã bị từ chối rồi, nhưng sau đó thi mọi việc rất tốt , thời gian gần đây cũng vậy!
Những biểu hiện gần đây của cô ấy mình cảm nhận là cô ấy cũng có tc với mình và muốn mình chủ động bày tỏ tc với cô ấy(vidu: cô ấy nói mình và cô ấy đã chơi chung với nhau hon 10 năm rồi có j đâu mà khó nói!........) Nhung cô ấy đâu biết rằng chính vì như thế nên mới khó nói. Giờ nếu mình trực tiếp nói với cô ấy 1 lần nữa thì sẽ như thế nào đây???Tinh cảm của mình thì cô ấy đã rõ còn tc của cô ấy đối với mình thì mình lại ko rõ là như thế nào?!!!!!! nên mình bây giờ ko biết là nên tiến hay là lùi nữa!
Bạn nào pro hãy cho mình biết xem có cách nào để thăm dò tc của cô ấy ko?cô ấy đã thăm dò tc của mình nhưng mình lại ko biết làm sao để thăm dò lại hichic.
Tình hình bây jờ cấp bách lăm rồi,nếu mình ko nói ra chắc là mình sẽ mất cô ây! dạo gần đây khi nói chhuyện với cô ấy mình cảm nhận được điều đó, cô ấy bảo là cô ấy già rồi,sắp ế rồi,hỏi mình xem cô ấy có mập ko sợ mập xấu...cô ấy nói la cô ấy vùa gặp anh chàng nào đó do người ta làm mai......v.v...
LÒNG MÌNH BÂY GIỜ ĐANG RỐI BỜI KO BIẾT PHẢI LÀM SAO! MONG CÁC ANH CHỊ EM CHO MÌNH XIN Ý KIẾN!
MÌNH MUỐN DÙNG TG ĐỂ THĂM DÒ ĐỐI PHƯƠNG CHO KỸ CÀNG NHƯNG HOÀN CẢNH HIỆN NAY THÌ HÌNH NHƯ KO THỂ DÙNG CÁCH ĐÓ ĐƯỢC RỒI!!!!!!!!!!! MONG MỌI NGƯỜI XEM KỸ VÀ CHO MÌNH 1 Ý KIẾN THẬT PRO NHÉ! THANKS!
9 câu trả lời 9