Làm thế nào sau khi tỏ tình với một người bạn gái thân mà bị từ chối ?

mình chơi thân với một nhóm bạn có cả con trai và con gái. Không biết là mình thích bạn ý tự bao giờ nữa? Nhưng mình khẳng định đó là một tình cảm chân thành và chưa bao giờ mình thích ai như thế,( mặc dù đã học năm thứ 4 đại học rùi ^^ ). "Tình bạn thì có thể lớn lên thành tình yêu. Chứ tình yêu không biến... hiển thị thêm mình chơi thân với một nhóm bạn có cả con trai và con gái. Không biết là mình thích bạn ý tự bao giờ nữa? Nhưng mình khẳng định đó là một tình cảm chân thành và chưa bao giờ mình thích ai như thế,( mặc dù đã học năm thứ 4 đại học rùi ^^ ). "Tình bạn thì có thể lớn lên thành tình yêu. Chứ tình yêu không biến thành tình bạn được" Chính vì thế mà mình chưa bao giờ dám nói ra tình cảm của mình. Vì mình sợ rằng sẽ mất đi tình bạn cực đẹp của mình và cả nhóm sẽ tan mất. Rùi đến một ngày mình không thể kìm nén tình cảm được nữa ( thực sự là như thế). Mình nói ra tất cả và bị từ chối rất nhẹ nhàng ^^." T chỉ coi M là bạn thôi".Bây giờ thì bạn bè hỏi " hai đứa chúng mày có chuyện gì à " .Cả hai đều trả lời là "bình thường". Nhưng mình cảm thấy cực buồn khi mà nghĩ tới bạn ý và cả khi gặp bạn ý nữa (~.~). Bây giờ mình không biết có nên theo đuổi bạn ý không nữa?
9 câu trả lời 9