Dành chút thời gian Giúp tôi bạn nhé !,?

Bạn ơi Tôi năm nay 33 tuổi rồi bạn ạ cái tuổi không phải là già nhưng cũng không còn trẻ nữa với người phụ nữ , nhưng có lẽ tôi không có duyên trong chuyện tình cảm , qua thất bại vài lần trong tình yêu , tôi hầu như không còn tin vào đối phương nữa , tuy rằng tôi vẫn có người theo đuổi , nhưng cách nay 1 năm... hiển thị thêm Bạn ơi
Tôi năm nay 33 tuổi rồi bạn ạ cái tuổi không phải là già nhưng cũng không còn trẻ nữa với người phụ nữ , nhưng có lẽ tôi không có duyên trong chuyện tình cảm , qua thất bại vài lần trong tình yêu , tôi hầu như không còn tin vào đối phương nữa , tuy rằng tôi vẫn có người theo đuổi , nhưng cách nay 1 năm tôi quen một người qua một chuyến du lịch , thật lòng tôi chỉ xem người đó như một người bạn và cũng chỉ dừng lại đó , tuy nhiên người nầy rất hay quan tâm đến tôi và thường xuyên gọi điện lần nào cũng thế tôi cũng chỉ trả lời như người bạn với nhau hỏi thăm việc làm sức khỏe đôi lần người ấy ngỏ lời yêu nhưng tôi trả lời là đừng nghỉ tới hãy tìm người khác vì tôi sẽ vẫn mãi vậy lòng cứ buồn , nhưng người ấy vẫn giữ liên lạc quan tâm tôi một cách dai dẳng , thật tình tôi không nỡ không trả lời điện thoại nhưng cũng chỉ là nhhững lời thăm hỏi , cho đến một ngày có một người con gái dùng số máy của người đó gọi cho tôi nói những lời khó nghe , sau đó nhiều lần gọi nữa tôi không bắt máy thì cô ấy dùng số khác nhắn tin với lời lẽ thật khiếm nhã , thật sự tôi bị sốc giận mình tại sao không cứng rắn cắt liên lạc ngay từ đầu để giờ vô lý bị người nhục mạ , tôi định gọi lại nói chuyện nhưng thấy người đó dùng lời lẽ rất kỳ để chưởi , cuối cùng tôi đành chọn giải pháp bỏ sim , nhưng bạn ơi lòng tôi lại hằn thêm một vết đau có lẽ khôing biết bao giờ nghĩ đến tình cãm nữa ,nhưng hiện nay tôi không gượng dậy nỗi nữa mong bạn dành chút thời gian giúp tôi bạn nhé tôi phải làm sao vượt qua bạn ơi mong bạn rất nhiều
9 câu trả lời 9