Cho mình tò mò tí, các bạn do đâu mà bít đến YHĐ mà tham gia vậy? Mục nào các bạn hay ghé vào nhất? Tại sao?

..Và...đã có mối lương duyên nào được tạo nên qua YHĐ này chưa vậy?(Mối lương duyên thật sự ý, ko phải chỉ tán nhau vu vơ đâu)^^ ---------------------------------------------------------- 1 điều nữa, có ai cùng quê với mình ko ta? (TP với những CĐV bóng đá cuồng nhiệt và ...quá đà, đau "nòng" quá,... hiển thị thêm ..Và...đã có mối lương duyên nào được tạo nên qua YHĐ này chưa vậy?(Mối lương duyên thật sự ý, ko phải chỉ tán nhau vu vơ đâu)^^
--------------------------------------...
1 điều nữa, có ai cùng quê với mình ko ta? (TP với những CĐV bóng đá cuồng nhiệt và ...quá đà, đau "nòng" quá, hic!!!)------>đừng ai chửi em nha^^!
Cập nhật: "Lương duyên" ở đây nghĩa là tình duyên đó mà.^^ Đã anh nào iu chị nào, đã chị nào iu anh nào qua YHĐ này chưa nè? Hehe!!
Cập nhật 2: Lí do mình bít đến YHĐ giống @K[e]nshi, mục hay vào là Tâm lí, thỉnh thoảng có đá đưa qua Gia đình và quan hệ, những hôm nào đẹp giời mà có hứng thì vớ câu nào trả lời được thì chơi lun ko cần bít ở mục mô. Hehe!
Cập nhật 3: @Compass: nhà hoa hồng ở khu vực có mấy viên Bi làm từ Cát đó, chắc có lần Compass từ Thiên Lôi phóng ra nên thấy hoa hồng rùi. Hehe!!! Chắc bị sét đánh còn mỗi cái wuần...nên thấy hoa hồng ko dám gọi mà phóng thẳng đây, bảo sao thấy wen wen. Hehe đùa đó đừng giận nha!
Cập nhật 4: @My love:"thơ thẩn một mình thui thủi bước về phòng trọ, thấy trống trải và cô đơn"--->nghe anh nói mà thương wá hichic, vậy nhân tiện qua đây tìm duyên mới đi anh, để sớm tối có người đi cùng về ...phòng trọ. He!
Cập nhật 5: Hé hé hé, may 2 ta chưa ai phải khốn nạn vì ai ST nhỉ?^^ Chào người hàng xóm (DTST, Quang Tiến, Thiên Bình...)
Cập nhật 6: @Thanh NV, duc, Vuong, Kiếp lữ hành, Bạn doi: Cám ơn tình cảm của các bạn, xúc động wá ko bít nói sao (hí hí hí).
@Clap: vớ vỉn lại iu nhau Cờ láp nhỉ hé hé hé!!!
25 câu trả lời 25