nhox shock đã hỏi trong Gia đình & Quan hệ xã hộiBạn bè · 1 thập kỷ trước

Quà tặng cho ngày kỉ niệm nên tặng gì ?

Bạn e tổ chức kỉ niệm 1 năm quen nhau,đc mời đi e nên mua gì ?

Tại họ k thiếu gì nên e k biết mua gì ?

17 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 1 thập kỷ trước
    Câu trả lời hay nhất

tuy ho co day du khong thieu thu gi nhung mon qua ban tang lai mang mot y nghi khac,do chinh la tam long cua ban day,minh nghi ban nen mua mot boa hoa ban nhe

• 1 thập kỷ trước

Một bó hoa thật to và 1 món quà thật nhỏ

• 1 thập kỷ trước

Nếu không biết làm thứ ji` thì mình nghĩ bạn nên mua cái ji` cho có đôi áh ( kỉ niệm ngày họ wen nhau mà). Chẳng hạn như: 2 cái ly ngộ ngộ nè, móc chìa khoá đôi cũng đc.........Mà mình nghĩ chủ yếu là tấm lòng bạn kja`.

• 1 thập kỷ trước

ko có j quan trọng bằng món quà chân thành bạn à. mặc dù ko có quà nhưng đó cũng là lòng chân thành của bạn. muốn tình bạn dài lâu

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 1 thập kỷ trước

Bạn nên tự làm một kái thiệp hay kái j đó, mà tuỳ bạn thích thôi, chủ yêu là tấm lòng, quan trọng gì tiền bạc em

• 1 thập kỷ trước

Mình thì nghĩ bạn nên tặng cái gì đó có đôi có cặp, thể hiện sự gắn kết giữa 2 ng` là tốt nhất đó! vừa mang ý nghĩa, vừa làm lưu niệm lâu dài

• Ẩn danh
    1 thập kỷ trước

nè bạn kỉ niệm tình bạn à! tôi nghĩ thì bạn nên tặng họ một hũ ngôi sao hay một hũ con hạc do tự tay mình xếp kèm theo nhưng lời nhắn nó sẽ có ý nghĩa đó nó sẽ có ý nghĩa tuỳ theo người nếu người bạn của bạn không thiếu thứ gì mà họ có một tấm lòng tốt thì món quà nào cũng sẽ có ý nghĩa thôi mà còn nếu như bạn cảm thấy họ có thể không thích thứ quà này bạn nên tìm một thứ quà sang trọng nào đó để cho bạn tự tin bạn à.

• 1 thập kỷ trước

mua tặng họ 1 cặp móc điện thoại xjnh xjnh là dc

• 1 thập kỷ trước

Bạn hãy làm những món quà do bàn tay bạn làm nên sẽ hay hơn khi mua dù ko đẹp như những món quà mua ở ngoài chung tinh tế hơn rất nhiều nhưng ko bằng tấm lòng bạn đâu.Bạn làm một tấm thiệp hay bất cứ thứ gì đó mà bạn biết chứ đừng mua ở ngoài nha.Bạn làm một tấm thiệp do tự tay trang trí và mua một đóa hồng nhung tặng là được .

• 1 thập kỷ trước

Không phải là cứ thiếu gì là mới mua tặng người đó. Nhiều khi tinh thần mới thực sự là điều quan trọng.Tinh thần là gì?đó là bạn phải trân trọng món quà đó .Có thể chỉ là mình đến dự và làm cho sự có mặt của mình là một niềm vui lớn của họ.Bạn không cần phải mua quà đắt tiền , có thể đó chỉ là một món quà nhỏ do mình tự làm ,mình trân trọng nó .Điều đó sẽ làm bạn bạn rất thích thú và rất có thể đó chính là món quà mà bạn ấy thích nhất thì sao?À đừng quên viết thêm một bức thư nhỏ tặng bạn ấy nhé . Nó sẽ làm món quà của bạn ý nghĩa hơn. Chúc bạn vui vẻ và may mắn!

• Ẩn danh
    1 thập kỷ trước

theo mình nghi bạn nên mua nước hoa hay đóa hoa hồng .......

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.