Minh muon lam bai van:"Cam nghi cua em khi buoc vao ngoi truong cap 3"?

Theo dõi
  • Theo dõi công khai
  • Theo dõi riêng tư
  • Bỏ theo dõi
Câu trả lời hay nhất
Cấp 3 à! Đây quả thật là giai đoạn khó khăn để các bạn học sinh chúng ta giờ đây đang phải đối mặt. Nhưng bạn hãy cố gắng và luôn niềm nở, vui tươi khi mới đặt chân lên ngôi trường cấp 3, đừng lo sợ bất cứ điều gì có thể làm tổn hại tinh thần bạn bị áp lực. Sự thật rằng bạn cũng như tụi mình, ai ai cũng từng trải qua những khoảnh khắc và giây phút tuyệt vời vào ngày đầu tiên đến trường, được gặp lại nhiều bạn cũ, làm quen được nhiều bạn mới và gặp gỡ biết bao nhiêu là thầy cô giáo mới tận tụy yêu thương học sinh. Ngày đầu tiên đến trường cũng chính là khởi nguồn để chúng ta có thể vươn tới tương lai rạng rỡ và đầy ắp niềm vinh quang nếu bạn thật sự biết cách học thế nào cho đúng....
  • Xếp hạng
  • Bình luận

Câu trả lời khác (3)

Được xếp hạng cao nhất
  • Được xếp hạng cao nhất
  • Cũ nhất
  • Mới nhất
  • Dung đã trả lời 5 năm trước
    Tuỳ thuộc xem đây là đề của cô giáo hay tự bạn muốn làm. Nếu tự bạn muốn làm thì đương nhiên bạn phải có cảm xúc rồi. Còn nếu là đề của cô giáo thì bạn phải nghĩ đến ngôi trường cấp 3 bạn đỗ vào rồi
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • Nguyễn Thành Hảo đã trả lời 5 năm trước
    Vào Cấp 3 ta có 2 con đường mở ra: Nếu chăm chỉ học giởi thì sẽ lên thiêng đàng, còn ngược lại thì xuống địa ngục...
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • SEXY GIRL đã trả lời 5 năm trước
    len cap 3 chan lam,cu hoc roi se biet em a.Gio hs choi theo tien thoi,ngheo choi voi ngheo,giau choi voi giau,chan lammmmmm
    • Xếp hạng
    • Bình luận
  • Sign In 

để thêm câu trả lời của bạn

Ai đang theo dõi câu hỏi này?

%
    CÂU TRẢ LỜI HAY NHẤT
    Thành viên kể từ:
    Điểm: Điểm: Cấp bậc
    Tổng số câu trả lời:
    Số điểm tuần này:
    Theo dõi