Mình có 1 cô bạn gái hỏi mình câu hỏi này nhưng mình không chắc là có trả lời được không nên mình muốn tham?

khảo ý kiến và kinh nghiệm của những bạn đã có gia đình(nhất là các bạn gái) cô bạn gái của mình và bạn trai của cô ấy mới làm (chuyện ấy)cách đây không lâu, buổi sáng cùng ngày mà cô ấy quan hệ với bạn trai thì cô ấy mới (sạch kinh) đến tối thì quan hệ.sáng hôm sau đó thì cô ấy thấy có 1 chút máu tươi màu hồng... hiển thị thêm khảo ý kiến và kinh nghiệm của những bạn đã có gia đình(nhất là các bạn gái)
cô bạn gái của mình và bạn trai của cô ấy mới làm (chuyện ấy)cách đây không lâu, buổi sáng cùng ngày mà cô ấy quan hệ với bạn trai thì cô ấy mới (sạch kinh) đến tối thì quan hệ.sáng hôm sau đó thì cô ấy thấy có 1 chút máu tươi màu hồng chảy ra, cô ấy đang băn khoăn không biết máu đó là do thời gian rong kinh con sót lại hay là do bị (mất trinh)cô ấy cho tôi biết là khi quan hệ thì bạn trai cô ấy không cho vào mà chỉ ở ngoài(tuyệt đối chưa vào bên trong).
cô ấy hỏi mình là "có lẽ số máu tươi đó có thể là do thời gian rong kinh còn chưa hết hẳn , không thấy có biểu hiện đau khi quan hệ(vì không vào bên trong mà chỉ ở ngoài),cô ấy còn nói :(để ý mấy ngày thì không thấy có biểu hiện gì là có thai)vạy cô ấy hỏi mình"nếu như màng trinh không bị rách khio quan hệ thì khả năng có thai có thể xảy ra không (mặc dù không vào bên trong nhưng khi quan hệ hệ thì tinh trùng của bạn trai cô ấy lại ra rất nhiều và bị dính vào quần của cô ấy)
vậy có bạn nào có thể trả lời giúp mình câu trả lời này không vì mình chưa có gia đình nên cũng không rõ lắm về vấn đề này , hơn nữa vì cô ấy là bạn mình nên mình cần có được `1 câu trả lời (chính xác nhất) để cho cô ấy yên tâm. mong các bạn giúp đỡ mình!!! mình cảm ơn các bạn nhiều nhiều và mong các bạn sớm có câu trả kời nhanh nhất cho mình vì hiện giờ cô ấy đang rất lo lắng !!!!
6 câu trả lời 6