Con gái là vậy phải không mọi người! ?

Con gái là vậy phải không mọi người! ? - mình nhìn thấy anh mắt và nụ cười cô ấy mỗi khi gặp T và mỗi khi đi chơi với mình hay kể về T cho mình nghe ,dù biết mình cũng thích cô ấy. - rủ đi chơi đâu cũng đi, tặng quà gì cũng nhận. - hok bao giờ tự nhiên gọi điện hỏi thăm mình, toàn mình gọi hok àh - không yêu... hiển thị thêm Con gái là vậy phải không mọi người! ?
- mình nhìn thấy anh mắt và nụ cười cô ấy mỗi khi gặp T và mỗi khi đi chơi với mình hay kể về T cho mình nghe ,dù biết mình cũng thích cô ấy.
- rủ đi chơi đâu cũng đi, tặng quà gì cũng nhận.
- hok bao giờ tự nhiên gọi điện hỏi thăm mình, toàn mình gọi hok àh
- không yêu mình nhưng vẫn hok muốn mất mình........!
-- cô ấy chắc là iu T rồi phải hok, giờ mình làm gì dc. mình hok biết mình yếu kém như thế nào, T đẹp trai , cao hơn mình. T đi làm từ hồi lớp 12 mình thì đang năm 3 dh, T ở trọ gần chỗ cô ấy nên hay qua bên chơi với cô ấy, còn mình học cách cô ấy 25km mà hok có xe nên lâu lâu mượn xe mới xuống chơi dc, mà hum nào xuống cũng gặp T ở đó, T sống tự lập mình cũng sống tự lập gia đình rồi chứ tuy học DH nhưng mình vẫn đầu tư CK từ năm 2 để tự lập , hỏi cô ấy ... thì cô ấy bảo cô ấy hok thích T vì T hok phải mẫu người cô ấy thíck. nhưng sao những gì mình thấy trước mắt cảm giác như ko phải những gì cô ấy nói. lâu lâu đi chơi với mình toàn thấy cô ấy nghe dt của T ko, mình nên làm gì giờ! liệu tiếp tục iu nữa hok, sao iu mà buồn nhiều hơn vui thế này.?? cô ấy bảo iu cô ấy thì đợi cô ấy ra trường rồi tính tiếp còn giờ cô ấy hok muốn nghĩ tới chuyện này

sn, các ngày lễ mình đều tặng quà cho cô ấy, mình cũng chưa làm gì có lỗi với cô ấy. minh chỉ quan tâm cô ấy nhiều lắm ngày nào cũng gọi dt ,nt. liệu như vậy là mình làm phiền người ta ak,nếu mới gặp thì đa số mọi người nghĩ tính mình hơi trầm ít nói và có vẻ lạnh lùng .nhưng nếu tiếp xúc lâu mình vui tính lắm chứ bộ chơi với bạn bè tốt,nhưng sao cô ấy lại ra vẻ lạnh lùng với mình vậy nhi? có phải mình hơi nhiệt tình.
Cập nhật: tất nhiên rồi mình sao lại lụy tình dc chứ, chia tay sẽ buồn nhưng rồi mình tin sẽ qua nhanh thôi, trước mắt mình tuơng lai cuộc sống nữa mà, mình nếu cô ấy bảo yêu người kia mình sẽ ok say goobye ngay ,đau nhưng vẫn chịu dc thấy cô ý vui, hạnh phúc là mình vui jòi đối với mình tình yêu là sự tự nguyện chứ ko phải... hiển thị thêm tất nhiên rồi mình sao lại lụy tình dc chứ, chia tay sẽ buồn nhưng rồi mình tin sẽ qua nhanh thôi, trước mắt mình tuơng lai cuộc sống nữa mà, mình nếu cô ấy bảo yêu người kia mình sẽ ok say goobye ngay ,đau nhưng vẫn chịu dc thấy cô ý vui, hạnh phúc là mình vui jòi đối với mình tình yêu là sự tự nguyện chứ ko phải tranh chấp giành giật. nhưng cô ấy vẫn muốn níu kéo mình dù nhiều lúc mình cũng nói bóng gió về mình hok muốn làm phiền 2 người!.
9 câu trả lời 9