Thân tìm tứ tửu, bạn hiền ơi ! mời anh em ghé nhà chơi, mình làm lai rai chiều cuối tuần?

Nhậu say từ tuổi lên năm Bây giờ ba mốt lên nằm top ten Soi gương nhìn mặt quen quen Thằng cha nào đó ma men một thời Làm thơ lấy rươu thay lời Lấy mồi thay bút một đời xỉn say Nhớ cô má đỏ hây hây Con bà chủ quán lầu Tây đầu đường Mua rượu tìm cớ tỏ tường Chẳng ngờ với rượu còn thương hơn người Yêu em từ... hiển thị thêm Nhậu say từ tuổi lên năm
Bây giờ ba mốt lên nằm top ten
Soi gương nhìn mặt quen quen
Thằng cha nào đó ma men một thời
Làm thơ lấy rươu thay lời
Lấy mồi thay bút một đời xỉn say
Nhớ cô má đỏ hây hây
Con bà chủ quán lầu Tây đầu đường
Mua rượu tìm cớ tỏ tường
Chẳng ngờ với rượu còn thương hơn người
Yêu em từ thuở hai mươi
Yêu rượu từ lúc thành người… tương tư
Thân này ví xẻ làm tư
Nửa YHĐ, nửa rượu, nửa thưc, nửa tình
Yêu cũng mình, hận cũng mình
Thôi thì với rượu lặng thinh giải sầu…
" Sưu tầm"
Cập nhật: Qui tắc củ tới sau phạt 3 ly, kế tiếp phạt 6 ly.........12 ly ke ke kee...!
Cập nhật 2: Dzô nào chiến hữu, hôm nay tui thấy ông nói chuyện tình yêu hơi nhiều bộ đang kết cô nào hay sao vậy ?
Cập nhật 3: Thằng cha TM đi nhậu cầy mà về trễ nhớ nhắc tui phạt liền 12 ly
Cập nhật 4: Có thêm một bạn mới nhưng trước hết phải làm 3 ly theo luật nha nào dzô ha ha đaaãa.... chưa!
Cập nhật 5: @ baby_sieu quay đừng chơi báo 113 chớ vào nhà làm một ly với tụi a nào đừng báo 113 nha
Cập nhật 6: @ Cao gia gian ac làm 6 ly vô một chỗ đi rồi tính sao nhá
Cập nhật 7: Sao vây HSĐ chư gì đã than rồi ráng làm nhiệm vụ 12 ly cho anh em vui đi, uống trước 6 ly đi rồi làm một miến dê xào lăn rồi làm tiếp 6 ly còn lại nhá Cám ơn món dê xào lăn của @ Nguyen lena nhé, nhưng cũng phải làm nhiệm vụ 12 ly đấy chứ không phải 6 ly đâu nha nào dzô cho đã cái coi, chúc mừng món dê xào lăn... hiển thị thêm Sao vây HSĐ chư gì đã than rồi ráng làm nhiệm vụ 12 ly cho anh em vui đi, uống trước 6 ly đi rồi làm một miến dê xào lăn rồi làm tiếp 6 ly còn lại nhá

Cám ơn món dê xào lăn của @ Nguyen lena nhé, nhưng cũng phải làm nhiệm vụ 12 ly đấy chứ không phải 6 ly đâu nha nào dzô cho đã cái coi, chúc mừng món dê xào lăn dzooooô..........!!!!!!! đã thiệt mấy cha
Cập nhật 8: Xin phép các chiến hữu tôi uống 7 ly rồi xin phép về bà nhà tối nay phải trực đêm, tôi sẽ quay lại liền mà

Chừng nào TM có vào thì nhờ anh em chăm sóc TM hộ tôi nha thằng chả đi nhậu cầy về chắc cũng sắp tiêu rồi cho tiêu luôn khặc khặc!!!!!!!!!!!!!!
Cập nhật 9: @ người Nga cám ơn vì chai vodka vô nào bạn ơi rượu vodka được lém
Cập nhật 10: nãy giờ về nhà đem ra được hai con khô mực và chai rượu bàn rượu bây giờ đông vui nhỉ có cả đại diện phái nữ nữa cơ đấy chắc đêm nay nhậu đến sáng, xin lỗi đến trễ dzô nguyên chai luôn nha ực ựccccc......... chúc xíu nữa là sặc đã thiệt thèm hồi nãy giờ anh em thông cảm hic!!!!!!
Cập nhật 11: @ co nang dep trai 2503 hôm nay uống mạnh dữ ta
13 câu trả lời 13