đối với bạn, ý nghĩa cuộc sống là ntn?

chia sẻ nhé!
Cập nhật: cảm ơn các bạn! :) mình sẽ tiếp thu từ từ..
Cập nhật 2: @ Huỳnh Nhi, meo con, sutucon, Nguyen lena,Jam Nguyen,Love You Na&T : niềm vui của người, cũng là niềm vui của mình màh hen! @Ngụy quân tử chuyên ĐGHĐ & BCVP : nếu mọi người luôn sống với nhau bằng cái thiện sâu trong lòng thì thật là tuyệt vời. @nhu pham, ẩn danh: cuộc sống ngay lúc này đây là ý nghĩa nhất... hiển thị thêm @ Huỳnh Nhi, meo con, sutucon, Nguyen lena,Jam Nguyen,Love You Na&T : niềm vui của người, cũng là niềm vui của mình màh hen!
@Ngụy quân tử chuyên ĐGHĐ & BCVP : nếu mọi người luôn sống với nhau bằng cái thiện sâu trong lòng thì thật là tuyệt vời.
@nhu pham, ẩn danh: cuộc sống ngay lúc này đây là ý nghĩa nhất ?
@yellow balletshoes: "ngày nay, thứ người ta cần quan tâm nhiều hơn ko phải nguyên tử, phân tử, màh là tâm hồn" ^^
Cập nhật 3: @hero.vuong, ước gì: được ở bên những người mình thật sự yêu mến là điều tốt đẹp nhất
Cập nhật 4: @Российская Федерация: cuộc sống vẫn còn nhiều điều chưa thể biết, phải chăng ý nghĩa là khi ta đang sống, và tìm kiếm những điều chưa biết đó...!? @vuamytom: ^^ mình tin ko ai sống thừa cả! chúc bạn vui nhé! @Trai N: "sống thì phải biết ơn", cảm ơn bạn đã nhắc mình nhớ! :) @Huy.forgetmenot: sống có... hiển thị thêm @Российская Федерация: cuộc sống vẫn còn nhiều điều chưa thể biết, phải chăng ý nghĩa là khi ta đang sống, và tìm kiếm những điều chưa biết đó...!?
@vuamytom: ^^ mình tin ko ai sống thừa cả! chúc bạn vui nhé!
@Trai N: "sống thì phải biết ơn", cảm ơn bạn đã nhắc mình nhớ! :)
@Huy.forgetmenot: sống có "ít" mới là sống chứ phải ko HSĐ? hii...
@Băng Tâm: dù sao thì hãy cứ đam mê, nỗ lực... Đúng là mình ko thể cho những gì mình ko có. Hay lắm, cảm ơn BT nhé! :)
@ Monguyen: vậy àh? mình thật mừng khi nghe bạn nói... Chúc bạn vui vẻ nhé!
20 câu trả lời 20