Thông báo mời họp Hội tứ tửu?

HỘI TỨ TỬU THÔNG BÁO 'V/v thay đổi tên hội, kết nạp thành viên mới" Kính gởi: Thành viên trong hội - 1. @Thần Men Đại Hiệp - 2. @Phong Trần - 3. @Daily Hôm nay tôi @ Hao xin đứng ra tổ chức họp mặt anh em, tổ chức... hiển thị thêm HỘI TỨ TỬU

THÔNG BÁO
'V/v thay đổi tên hội, kết nạp thành viên mới"
Kính gởi: Thành viên trong hội
- 1. @Thần Men Đại Hiệp
- 2. @Phong Trần
- 3. @Daily
Hôm nay tôi @ Hao xin đứng ra tổ chức họp mặt anh em, tổ chức cuộc họp về việc chiêu nạp thành viên mới và thay đổi tên hội "Tứ Tửu"
Lý do: trong thời gian hoạt động tôi thấy có nhiều thành viên đã tham gia vào hội nhưng chưa được cấp giấy phép, việc chiêu nạp thành viên mới đã làm cho tên hội "tứ tửu" nay không còn hợp lý
Rất mong các anh em về dự buổi họp đầy đủ nhằm giúp cho buổi họp được tiến hành thuận lợi hơn.
Hội tứ tửu ngày 25/10/2009
Thay mặt hội
Hao

Sau cuộc họp là một buổi tiệc thân mật, @ nào muốn vào hội khi đi nhớ mang theo rượu và mồi
Cập nhật: Dzô nào các chiến hữu hôm nay uống bằng chai không uông bằng ly nữa đau nhé ai theo kịp thì theo dzô nào ực ực .....!

@ Daily đâu mất tiêu rồi cha này ưa kiếm cớ đi trễ lắm nè
Cập nhật 2: @Monguyen đây là tửu hội không phải là hội nước khoáng đâu nhé, làm một chia đi cho đã khác hic....! ực ực..
Cập nhật 3: Đã tới trễ mà còn!!!!!!!!!!! cái gì một ly, ở đây đang uống bằng chai kìa ông tướng, này làm một mình nữa chai cho nó sướng dzô!!!!!!!!!!!
Cập nhật 4: Chuyện gì rồi cũng sẽ qua thôi TM à, phải cố mà vượt qua thôi, hãy xem đó là một kỹ niệm đẹp rồi hãy chôn nó vào một góc của tâm hồn và tiếp tục bước đi bạn nhé.
Cập nhật 5: Có hướng phát triển là ok rồi còn gì, mình không cần phải nói thêm gì về nguyên tắc hay bàn luận gì thêm mà mình chỉ có một câu cho TM " cẩn thận là trên hết" bởi vì thời buổi này Thạch Sanh thì ít Lý Thông thì nhiều. Một liều ba bảy cũng liều Thử liều một bước có ngày lên hương Cuộc đời ta quả còn... hiển thị thêm Có hướng phát triển là ok rồi còn gì, mình không cần phải nói thêm gì về nguyên tắc hay bàn luận gì thêm mà mình chỉ có một câu cho TM " cẩn thận là trên hết" bởi vì thời buổi này Thạch Sanh thì ít Lý Thông thì nhiều.

Một liều ba bảy cũng liều
Thử liều một bước có ngày lên hương
Cuộc đời ta quả còn dài
Biết đâu ngày nọ ta thành Đại Gia
Bây giờ Giám Đốc điều hành
Ngày mai Chủ Tịch biết đâu mà lường

TM cứ thử một lần xem sao, mai mốt lên Chủ Tịch đừng quên anh em trong hội là ok rồi, chúc bạn thành công!
Cập nhật 6: Cha @ PT bộ say rồi hay sao mà từ nãy giờ cứ ngồi lừ đừ không chịu nói vậy ta bộ say dữ lắm hay sao vậy cha nội

4 anh em mình cụn chai một cái dzô cho nó đã cái coi ực ựccccccc.......aaàa, dzô miếng mồi cái đã!!!!!!!!!!
Cập nhật 7: Baby_sieu quay này tụi anh đâu có quên em tụi anh đang chờ em đó chứ, không phải sợ 113 đâu nha, thôi vào uống với tụi anh cho vui, à mà quên em có đem theo mồi với rượu không đấy. không có là em phải uống cả chai luôn đấy ke ke ke......!

@ Nhu pham có mặt là tụi này vui rồi, vậy uống nước ngọt nha
Cập nhật 8: Có @ Daily làm chứng hôm qua TM đi nhậu cầy, chứ nói xấu đâu nào, thôi hôm nay uống bù đi cha nội dzô...dzô bàn tiệc hôm nay sao yên lặng thế không biết

Một con ngựa đau cả tàu không ăn cỏ hay sau vậy

Làm vô cho xơm tụ để anh em mình vượt qua nỗi buồn coi dzô nào mấy cha tútttttttttt............!!!!!!!!!111
Cập nhật 9: Ai sao thì tôi không biết chứ đối với tôi khô cá sặc mà có thêm trái xoài trộn vào thì chu cha ai mới nói thôi đã chảy nước bọt, để đem vộ kêu bà xã làm liền dzô một cái cho đã chờ món khô cá sặc trộn xoài ưc ực!!!!!!!!!!!!
14 câu trả lời 14