Khi nhìn vào gương mặt mình trước tấm gương, bạn nghĩ đến điều gì?

Cập nhật: Oh, phần lớn các bạn đều tự tin vào "nhan sắc" của bản thân hết. hehhe, rất tốt! Ko ai yêu mình bằng bản thân mình được nhỉ!^^
@ Nhu pham
Đúng, thời gian qua nhanh thật... Câu trả lời của anh rất thâm thúy.
Cập nhật 2: @ July Mình cũng hay thực hiện cách của bạn. Thậm chí khi buồn cũng đứng trước gương tự an ủi chính mình. :) @ Huy nghia Ắt hẳn là bạn ghét tấm gương lắm.hehhe... Nói đùa thôi, chứ qua đó mình biết bạn ko quan tâm nhiều đến việc "trau chuốt" vẻ ngoài. Điều này đáng cho nhiều đấng mày râu học... hiển thị thêm @ July
Mình cũng hay thực hiện cách của bạn. Thậm chí khi buồn cũng đứng trước gương tự an ủi chính mình. :)
@ Huy nghia
Ắt hẳn là bạn ghét tấm gương lắm.hehhe... Nói đùa thôi, chứ qua đó mình biết bạn ko quan tâm nhiều đến việc "trau chuốt" vẻ ngoài. Điều này đáng cho nhiều đấng mày râu học hỏi.^^
Nhưng ko biết thế thì bạn có quan tâm đến vẻ ngoài của người khác (đặc biệt là phái nữ) ko?
Cập nhật 3: @ Lữ khách
Trách chi tạo hóa hãy biến "khao khát" thành "hành động". Thành bại là ở bản thân ta mà.
@ Tuan
uhm, người bạn chân thật nhất, trung thành nhất, yêu thương ta nhất luôn là bản thân ta hen.
Cập nhật 4: @ Bất cần đời
hihi, đúng vậy. Bạn luôn là chính bạn.:)
@ 20 nam van the
Hãy thử cười với nó 1 lần xem nhé. Ko chừng mọi chuyện sẽ khác đi. ^^
@ Daily & Vịt cổ lùn
hehhe, gương mặt vẫn quan trọng với cánh đàn ông ha. hihi
Cập nhật 5: @ Bạn Liên xô
Nếu bạn ko thể ngắm mình trong gương sẽ có ai đó tình nguyện làm đôi mắt cho bạn. Đừng nghĩ ngợi nhiều nhé.
Cập nhật 6: @ Xương rồng sa mạc
hãy nhìn vào mình và nghĩ xem điều quan trọng nhất bạn cần lúc này có phải là "vượt qua" hay ko? Và nên yêu mình hơn một chút, lắng nghe và cho "nó" 1 cơ hội mới. Bạn sẽ thấy mọi chuyện dễ chịu hơn. ^^
Cập nhật 7: @ THOA
hehe.... Thế có bao giờ bạn biết "him" đang suy tính gi ko?
17 câu trả lời 17