Xin các bạn cho biết thế nào được gọi là một mối tình ? Xin cám ơn..?

Cập nhật: Cám ơn các bạn.Do mỗi người có cách "quy ước" riêng "mối tình" của mình...nên Ngọc Thiện hỏi để biết thêm vậy mà..
Cập nhật 2: Cám ơn các bạn.Do mỗi người có cách "quy ước" riêng "mối tình" của mình...nên Ngọc Thiện hỏi để biết thêm vậy mà..
Cập nhật 3: @ bo : phạm vi ...của bạn rộng ghê.Chúc vui nhé..
Cập nhật 4: @Vd : mối tình đơm hoa kết trái..như bạn,nếu xảy ra chắc chỉ có một..mà thôi phải hông nào ..Chúc nay mắn nhé ?
Cập nhật 5: Cám ơn các bạn lắm lắm.Mỗi bạn đều có định nghĩa "mối tình" riêng thật là phong phú !
Cập nhật 6: @bất cần đời :mối tình thanh cao như bạn nghĩ..không nhiều..Chúc bạn như ý
Cập nhật 7: @Thinh T : Ngọc Thiện biết bạn có nhiều nỗi niềm lắm.Chúc bạn luôn may mắn và hạnh phúc..
Cập nhật 8: @ Nàng abcde : mắc cười mà cũng ngộ quá !Đầy đủ ghê đi !công tổng hợp trên GG cũng công phu đáo để.!Ngọc Thiện trước kia cũng hay viết "phăng" như vậy ..để cho nó "đã" cái cảm xúc,nhưng rồi thấy .......nên đành phải trở về chỗ cũ.Hì..hì..mà phải công nhận hồn thơ của abcde lai láng ghê ! Xin... hiển thị thêm @ Nàng abcde : mắc cười mà cũng ngộ quá !Đầy đủ ghê đi !công tổng hợp trên GG cũng công phu đáo để.!Ngọc Thiện trước kia cũng hay viết "phăng" như vậy ..để cho nó "đã" cái cảm xúc,nhưng rồi thấy .......nên đành phải trở về chỗ cũ.Hì..hì..mà phải công nhận hồn thơ của abcde lai láng ghê ! Xin chúc an lành..
Cập nhật 9: @con trai yêu : Bạn có khỏe không ? Bạn thật là đáng mến.Cầu chúc cho @ con trai yêu an lành và luôn gặp may mắn.
Cập nhật 10: @cây bút lạ : khi có mối quan hệ là được gọi là "mối tình".Mối quan hệ cùng giới chẳng hạn như tình bạn..cũng được gọi là "mối tình" phải hông ? Cám ơn bạn lắm..
Cập nhật 11: @Daily : Cám ơn bạn.Ngọc Thiện thấy hiếm người yêu bóng đá mà lại hay làm thơ.Người bạn gái nào được bạn yêu chắc phúc lắm đây.Tình cảm của bạn thật là nghiêm túc,đáng quí.Chúc bạn luôn được như ý nhé.Thân mến .
Cập nhật 12: @nhu pham : rất lặng lẽ,nghiêm túc,hiểu biết nhiều,không "ồn ào",rất khiêm nhường,.Ngọc Thiện xin được phép nói rằng :@ Nhu Pham thật đáng trân trọng.NT xin chúc Anh luôn vui vẻ và gặp nhiều may mắn..
Cập nhật 13: @Li : Hì..hì. Ngọc Thiện hiện nay hổng có "đá" đâu mà ném.Đang "án binh bất động" vì nước lụt bao quanh đây này.Nên chỉ có "tạt nước" thôi ! Đang ngồi chờ "hàng cứu trợ lũ lụt" đây này.Hà Nội có đóng góp nhớ mua mì gói ngon ngon đấy nhé !hi..hi..
Cập nhật 14: @ An Hòa P:anh An Hòa quý ơi là mến !Cứ theo suy nghĩ "tầm nguyên" của Anh và Anh NhuPham..thì "mối tình" ở đây không thể có nhiều được..Chính vì suy nghĩ này mà em vẫn còn "ấm ức" @Trai N..về cái vụ,cả đời có một "mối tình" ,mà anh Trai N cho rằng trí tuệ "o ép" dữ... hiển thị thêm @ An Hòa P:anh An Hòa quý ơi là mến !Cứ theo suy nghĩ "tầm nguyên" của Anh và Anh NhuPham..thì "mối tình" ở đây không thể có nhiều được..Chính vì suy nghĩ này mà em vẫn còn "ấm ức" @Trai N..về cái vụ,cả đời có một "mối tình" ,mà anh Trai N cho rằng trí tuệ "o ép" dữ lắm !!Em vẫn còn tức lắm đây nè.Trai N trốn đâu mất tiêu,chứ vào trả lời em sẽ hỏi cho ra lẽ,"mối tình" théo ý Anh Trai N là thế nào,chứ theo kiểu "tầm nguyên" thì có 10 "mối" như vậy..là "yêu" công nghiệp phải hông nào ? Hì..hì..
Cám ơn Anh An Hòa.Chúc anh luôn may mắn..
Cập nhật 15: @Thần núi !đúng là nam nữ cứ quen nhau...rồi cho thành "mối tình" luôn ha ! Cám ơn @Thần núi nghe,sáng mai dậy sớm,Ngọc Thiện ra đón đoàn "cứu trợ"..hì..hì..nếu tiện,bạn gửi thêm một ít thịt bò cấp đông nữa..Xin cám ơn trước nghen..
Cập nhật 16: @Tên tiếng Nga : cũng là bạn hay "xuất khẩu thành thơ" phải hông nào ?Đúng vậy mừ,quan hệ nam-nữ là quan hệ song phương mừ..Chúc bạn có nhiều niềm vui..và nhiều thành công nghe..
Cập nhật 17: @mien di : Ngọc Thiện thích nhất tên này.Đúng là "gã digan du mục qua các linh hồn tiền kiếp" hay "gã digan tiền kiếp du mục qua các linh hồn" !hì..hì..NT thấy hai chữ "mối tình" đã rắc rối rồi,bi giờ lại thêm "cuộc tình" nữa,có "điên" cái đầu không ?Đọc... hiển thị thêm @mien di : Ngọc Thiện thích nhất tên này.Đúng là "gã digan du mục qua các linh hồn tiền kiếp" hay "gã digan tiền kiếp du mục qua các linh hồn" !hì..hì..NT thấy hai chữ "mối tình" đã rắc rối rồi,bi giờ lại thêm "cuộc tình" nữa,có "điên" cái đầu không ?Đọc "quài" mà chưa rõ ràng cái chi..chi hết,chỉ hiểu nôm na rằng : có giới hạn..và không giới hạn!hì..hì..Lại thêm "cuộc" chuyển sang "mối"..rồi "mối" chuyển sang "cuộc" nữa chớ !Khi nào có thế giới"nội cảm" "nguyên tuyền"..mới khỏi nhức ..nhức..cái đầu !Hì..hì..vì vậy chưa hiểu răng,tê,mô,rứa gì cả..NT xin cám ơn nhiều lắm !
Cập nhật 18: @Li : nhớ cột thật kỹ cái túi đựng "khô ráo",niêm phong đầy đủ và gửi theo đường bưu điện nhé ! Cám ơn trước nhé !..
Cập nhật 19: Chúc cô bé luôn dễ thương và hồn thơ tràn đầy..
18 câu trả lời 18