Xin anh chị tư vấn giùm em có nên chia tay với người ấy hok?

Mình và bạn gái em quen nhau hơn 1 năm rồi, nhưng mà chỉ bắt đầu yêu được 2 tháng. Gia đình bạn gái mình có điều kiện hơn gia đình mình nên mình khó xử lắm. Mình là sinh viên còn lo cho em nữa nên mình tiêu phải tiết kiệm để lo cho em nữa. Người ấy yêu mình lắm và mình cũng yêu bạn gái mình lắm. Nhưng những lúc đi... hiển thị thêm Mình và bạn gái em quen nhau hơn 1 năm rồi, nhưng mà chỉ bắt đầu yêu được 2 tháng. Gia đình bạn gái mình có điều kiện hơn gia đình mình nên mình khó xử lắm. Mình là sinh viên còn lo cho em nữa nên mình tiêu phải tiết kiệm để lo cho em nữa. Người ấy yêu mình lắm và mình cũng yêu bạn gái mình lắm. Nhưng những lúc đi chơi với bạn bè, đi riêng với nhau thì người ấy hỏi mình anh trả hay em trả thì lúc đó mình pùn và có cảm giác bị tổn thương lắm. Người ấy thì much money còn mình thì tiêu tiền hok đc thoải mái. Để bạn gái trả tiền hoài thì mình hok thích. Bạn gái mình nói chỉ yêu mình mà hok wan tâm đến vật chất. NHưng mà mình cảm thấy pùn khi người ấy hỏi câu đó. Mình phải làm sao đây các bạn, mình có nên chia tay người ấy hok hay mình nên tiếp tục. Xin anh chị , các bạn cho mình một lời khuyên được hok. Mình cảm ơn rất nhiều, Thanks you very much...!
10 câu trả lời 10