Phía cuối con đường của bạn sẽ là gì nhỉ :")?

Có một người đã từng nói với mình rằng mỗi con người trong cuộc đời này đều đi trên một con đường riêng và cái đích của họ muốn hướng tới là ở phía cuối con đường. Ở đó có điều mà người ta hằng theo đuổi, mơ ước. Và cũng thật khó để trả lời trọn vẹn câu hỏi này, đúng không các bạn. Bởi với nhiều người, tới cuối... hiển thị thêm Có một người đã từng nói với mình rằng mỗi con người trong cuộc đời này đều đi trên một con đường riêng và cái đích của họ muốn hướng tới là ở phía cuối con đường. Ở đó có điều mà người ta hằng theo đuổi, mơ ước.

Và cũng thật khó để trả lời trọn vẹn câu hỏi này, đúng không các bạn. Bởi với nhiều người, tới cuối đời họ vẫn chưa biết được họ thực sự muốn gì vì thế họ chẳng bao giờ biết được ở phía cuối con đường của họ có gì nữa kìa. Mình là người luôn cầu toàn. Vì thế mình muốn phía cuối con đường của mình là một lâu đài giống như trong truyện cổ tích. Một “happy ending” cho tất cả mọi chuyện.

Còn phía cuối con đường của bạn thì sao. Cùng nhau chia sẻ và có một buổi tối thứ 5 happy nhé các bạn :")

Thank you for your time :P
Cập nhật: Cảm ơn tất cả các bạn vì câu trả lời :D
26 câu trả lời 26