liệu 21/12/2012 có phải là ngày tận thế của chúng ta không? Nếu có thật, vào ngày đó chúng ta sẽ như thế nào?

Sẽ có ngày đó thật hay không?

13 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 1 thập kỷ trước
    Câu trả lời hay nhất

Ngày 21/12/2012:

- Sự kết thúc lịch của người Maya vào ngày 21/12/2012.

- Sự kết thúc thời gian vào ngày 21/12/2012 theo quẻ Dịch của người Trung Hoa.

- Những dự đoán thiên văn về sự kiện Thái Dương Hệ của chúng ta với mặt trời, kim tinh, mộc tinh, và địa cầu sẽ nằm trên một đường thẳng với trung tâm điểm của Thiên hà chúng ta vào ngày 21/12/2012 có thể sẽ tạo ra những xáo trộn kinh khủng bởi sức hút cộng hưởng của các hành tinh thẳng hàng với nhau đúng vào chu kỳ bề mặt của mặt trời bùng nổ mạnh nhất và đổi cực từ trường. Sự kiện thiên văn này có thể tạo nên những cơn bão từ trường, những trận động đất, những cơn sóng thần, những bùng nổ của các núi lửa và các cánh đồng lửa, cùng các cơn giông bảo khủng khiếp trên địa cầu. ( tuyên bố của NASA )

-> Tốt nhất nên bán hết nhà cửa và những thứ có giá trị để ăn chơi cho sướng vì dù bạn có may mắn sống sót qua ngày đó thì mọi thứ cũng đều tan hoang hết có của cải, vàng bạc gì thì cũng không có chỗ tiêu đâu.

• 3 năm trước

ban dung le tin vao nhung loi tien chi do !!! nhung dieu do chi l. a. loi bia dat !!!! con ve van de ngay huy weight loss plan cua trai dat thi theo minh ?ieu do tat nhien l. a. co boi con nguoi ai cung phai chet vi the trai dat cua chung ta cung vay no dc hinh thanh va no cung bi pha huy roi lai dc tai tao theo a million chu ki nao do ma con nguoi chua the tim ra dc moi vat ton tai tren doi deu co a million gioi han nao do !!!! theo minh trai dat chi thuc su fa huy khi cac nguon nag luong nhu dau mo , than ,khi ,, va cac khoag san , quang sat !!! thi nuc do se hinh thanh cac lo hong duoi nog dat va dieu kinh khug xe say ra do l. a. viec sut nun o nhieu noi de khac phung ngug su sut nun do con nguoi l?i pha nui de lap day nhung cai ho khong lo ma con nhuoi da tao ra wa cac su khai thac ta nguyen va viec fa nui do se dan den rung se mat va lam tang hieu ung nha kinh bang se tan nhieu hon nhan chim nhieu noi tren the gioi ===> ngon oxi se can kiet bu vao do l. a. vo van khi record ===> trai dat huy weight loss plan====> con nguoi , cac loai dong vat bien mat

• 1 thập kỷ trước

Chuyện đó thì chẳng ai biết được. Cứ đợi đến ngày đó ắt sẽ biết liệu đó có phải là ngày tận thế không.

Mình đã nghe cái này khá lâu, nửa tin, nửa không. Còn tin hay không tuỳ thuộc vào mỗi người.

Người ta còn làm cả phim về ngày này đó.

• Ẩn danh
    1 thập kỷ trước

uh.đúng rồi đấy!mình cũng mới được....nghe đồn thế.còn vào ngày đó theo mình biết thì chúng ta sẽ bước sang 1 ngày mới!thế nhé.

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 1 thập kỷ trước

ban hãy chờ xem nấu nó thật sự đúng thì bạn có tin ko?ai cũng nói năm 2000 sẽ tận thế thì bây giờ 20010 rui' đó

bạn có mong nó đến ko?

• 1 thập kỷ trước

bạn có mong có ngay dó ko?bạn tin ko?

• 1 thập kỷ trước

sao nó lại kông phải là ngày 01/12 nhỉ, vì đó là ngày sinh nhật của tôi và nếu có ngày tận thế đó thì thật ngạc nhiên và thú vị cho tôi đó (^_^). Nếu như có thật thì nếu là tôi, tôi sẽ làm nốt những công viẻccu mình, dọn dẹp nha cửa sạch sẽ và chờ đợi thôi, chờ đợi sự biến đổi mới củ trái đất . Còn người khác làm gì thì kệ họ chứ, biết sao được, mỗi người 1 suy nghĩ mà. Nhưng chắc chắn 1 điều, nó sẽ hỗn loạn lắm đây. hi

• 1 thập kỷ trước

Bạn ơi cố gắng chờ tới ngày đó nhé! Khi đó chúng ta mới biết câu trả lời chính xác được

• 1 thập kỷ trước

tào lao

• SITUVN
    Lv 6
    1 thập kỷ trước

Ai cho bạn biết tin tào lao này thế?

Năm 2000 biết bao nhiêu người nói là năm tận thế, vậy năm nay đã là cuối năm 2009 rồi.

Have a nice day

• 1 thập kỷ trước

bạn xem phim kẻ hủy diệt chưa.

có ngày tận thế đó.

theo mình nghĩ thì ngày kia chưa phải tận thế đâu.

trước cũng có 1 tin đồn năm 2000 trái đất nổ tung.

giờ 2009 rồi .............0_o

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.