Em phải làm sao bây giờ ?

em năm nay 15t,mấy tháng trước em có quen 1 ngừoi biệt danh tên Bin,ảnh lớn hơn em 1 hay 2 t gì đó,ảnh cặp với bạn em 1 thời gian rồi chia tay, trứoc khi ảnh đi mỹ ảnh có hẹn em ra uống nứoc,vì cứ nghĩ là ảnh ở bên đó lun nên ngày hôm đó em nói rất nhiều.1 tháng sau ( ý là còn đang trong thời gian thất tình vì em... hiển thị thêm em năm nay 15t,mấy tháng trước em có quen 1 ngừoi biệt danh tên Bin,ảnh lớn hơn em 1 hay 2 t gì đó,ảnh cặp với bạn em 1 thời gian rồi chia tay, trứoc khi ảnh đi mỹ ảnh có hẹn em ra uống nứoc,vì cứ nghĩ là ảnh ở bên đó lun nên ngày hôm đó em nói rất nhiều.1 tháng sau ( ý là còn đang trong thời gian thất tình vì em cũng yêu ổng)thì em tìm đựoc ngừoi khác,ngừoi đó lớn hơn em gần 10t (25t).rồi tụi em thấy cũng thích nhau nên cặp với nhau.1 thời gian sau ,Bin quay về VN nói là thích em,nhưng lúc đó em đang cặp với anh 25t rồi,nên em ko chấp nhận chỉ khi Bin van xin em làm bạn gái ảnh 1 đêm để nói chuyện thôi,em mới đồng ý,thế là hôm đó Bin kiss em.Em chỉ đồng ý làm bạn gái Bin 1 ngày vì vậy sáng hôm sau em nói cho anh 25t nghe,ảnh ghen ko thèm nói chuyện với em bắt em hứa ko đựoc qua lại với Bin nữa.mấy tuần trứoc em hỏi Bin còn thích em ko.
Bin trả lời là ko.Nhưng hôm qua ,Bin hỏi em nếu Bin còn thích em thì em có chịu ko?....Em đồng ý.Vì anh Bin có gia giáo vả lại có tiền tài và có nghề nghiệp nơi ở ổn định.Còn anh 25t thì ko có gì ngoài 2 bàn tay ,nhưng em yêu anh 25t hơn .em ko biết phải làm sao nữa...khi mà em đã trao cái ngàn vàng cho anh 25t mất rồi....em nên chọn ai?chọn cái hòm vàng hay chọn cái tình yêu???BÂy giờ anh Bin muốn làm XXX với em,em ko biết anh Bin yêu em thật lòng hay chỉ muốn làm xong rồi bỏ ......hãy giúp em ....làm ơn.....
Cập nhật: nói thêm là trong thời gian Bin ở Mỹ thì anh ấy cũng có liên lạc với em.Và anh Bin nói có thể nam sau anh Bin sẽ về VN sống lun
Cập nhật 2: em còn có 1 chi tiết nữa cần lập lại là anh 25t đó yêu em thật lòng.em cũng ko nói gì nhưng ảnh ko có hộ khẩu ở HCM lại ko có tiền tài vật chất.Còn anh Bin em ko biết ảnh có yêu em thật lòng ko nữa....hãy chỉ em cách thử lòng anh ấy
Cập nhật 3: nói thật là tuy em chỉ mới 15t nhưng cơ thể em hoàn toàn giống như 20 mấy tuổi á. tuy dáng em chuẩn nhưng mà em ko được đẹp lắm mà cũng hơi dễ thương :D
8 câu trả lời 8