Cầu cứu giúp làm 2 bài văn số 5: Nghị luận văn học lớp 12 tập 2 trang 16, cần rất gấp?

Các bạn giúp mình viết bài văn số 5: Nghị luận văn học lớp 12 được không? Mình đang rất cần, mình lên tìm lùng sục cả google mà không tìm thấy một “manh mối” nào cả. Khó quá ! Mà trong khi đó sáng mai, hai tiết cuối ngày 12/1/2010 bọn mình phải kiểm tra rồi. Thế nên mình mới quyết định vội lên yahoo cầu cứu các... hiển thị thêm Các bạn giúp mình viết bài văn số 5: Nghị luận văn học lớp 12 được không? Mình đang rất cần, mình lên tìm lùng sục cả google mà không tìm thấy một “manh mối” nào cả. Khó quá ! Mà trong khi đó sáng mai, hai tiết cuối ngày 12/1/2010 bọn mình phải kiểm tra rồi. Thế nên mình mới quyết định vội lên yahoo cầu cứu các bạn giúp đỡ. Mong các bạn giúp đỡ thật nhiệt tình, trọn vẹn và càng sớm càng tốt để mình làm bài tốt hơn. Mình xin chân thành cảm ơn!
Đề là:
Đề 2: Buy phông nhà văn pháp nổi tiếng có viết:” Phong cách chính là người”. Anh chị hiểu ý kiến trên như thế nào?

và Đề 3: Anh chị hãy bày tỏ quan điểm của mình về ý kiến của nhà văn Pháp La bơ ruy e:” Khi một tác phẩm nâng cao tinh thần ta lên và gợi cho ta những tình cảm cao quý và can đảm, không cần tìm môt nguyên tắc nào để đánh giá nó nữa: đó là một quốn sách hay và do một nghệ sĩ viết ra”

Các bạn giúp mình sớm nhé. Cảm ơn nhiều
2 câu trả lời 2