Ai giúp tôi với hiện nay tôi đang rất bối rối về vấn đề định hình giới tính của mình?

Mình la nam nhưng ko bik là mình co gay hay ko nữa nhưng mình nghĩ mình là người lưỡng tính: _đôi khi minh rất thích chọc các bạn gái như mấy thằng con trai nhưng đôi khi lại ko thich xem đá banh nè hay là ở trần như tụi nó thấy hơi ngại _đôi khi lại chỉ thích xem phim ấy cũa gay nhưng cũng có khi xem luôn cả nam... hiển thị thêm Mình la nam nhưng ko bik là mình co gay hay ko nữa nhưng mình nghĩ mình là người lưỡng tính:
_đôi khi minh rất thích chọc các bạn gái như mấy thằng con trai nhưng đôi khi lại ko thich xem đá banh nè hay là ở trần như tụi nó thấy hơi ngại
_đôi khi lại chỉ thích xem phim ấy cũa gay nhưng cũng có khi xem luôn cả nam và nữ
_đôi khi nhìn bọn pede ngoài đường thì nổi da gà kinh tởm tụi nó ghé ẻo lả nhưng mặc dù rất muốn nhưng giọng nói trong điện thoại lại bị hỉu nhằm là nữ T.T
_nhìu lúc bắt gặp mấy cô người mẫu mặc bikini trong tạp chí thì thằng nhỏ ko thức dậy vậy mà thấy người đàn ông nào mà ở trần ngực nở nang đô con là cứ liếc mắc nhìn hoài àh nhìu người mà hở chỗ kín 1 chút là tui nóng rang trong người
_đôi khi tui lại ghen tuông khi 1 bạn nữ của tui wen với bạn nam cũn là bạn tui nhưng ko có thân thấy họ mùi mẫn tui cũng ước gì có bạn gái để dc như họ thật ra thì tui xí trai mập nữa nhưng ai cũng thĩ tại tui vui tính nên củng có bạn gái để ý nhưng do tui bối rối chuyện này nọ nên ko dám nói lời yêu người ta
Cập nhật: Mình là con trai trog 1 gia đình có đến 5 người chị con trai độc nhất trong nha` T.T
12 câu trả lời 12