Các bạn trả lời hộ mình mấy câu hỏi sau nha?

câu 1:mình đang dùng YM 10.0 vn, mình muốn bật 2 nick cùng một lúc thì làm thế nào(2 nick thật nhé ko phải nick ảo đâu). câu 2: trong máy tính của mình có rất nhiều bài hát. Mình sắp xếp nó theo các tiêu chí như: tên ca sĩ, thể loại.... nhưng chẳng may em mình nó lai gộp vào một thư mục. Mình muốn hỏi có cách nào... hiển thị thêm câu 1:mình đang dùng YM 10.0 vn, mình muốn bật 2 nick cùng một lúc thì làm thế nào(2 nick thật nhé ko phải nick ảo đâu).
câu 2: trong máy tính của mình có rất nhiều bài hát. Mình sắp xếp nó theo các tiêu chí như: tên ca sĩ, thể loại.... nhưng chẳng may em mình nó lai gộp vào một thư mục. Mình muốn hỏi có cách nào tìm kiếm các bài hát đó theo các chỉ tiêu nhất định như trên ko?
câu 3 : dùng win tiếng việt có chậm hơn win tiếng anh ko?
câu 4:cách đặt avata trong trang web chia sử hình ảnh Flickr như thế nào ?
câu 5 :khi media chạy bài hát thì nó hiện ra những hình loằng ngoăng".Bạn nào biết thay những tấm hình đó bằng các bức ảnh khác ( ví dụ như ảnh của mình chẳng hạn) và khi chạy media thì các bức ảnh đó lần lượt hiện ra ko?
câu 6: bạn nào biết cách chuyển chữ tiếng anh trong các phần mêm như word, excel.... thành tiếng việt ko?
câu 7: mình dùng phần mêm Buddy Check để kiệm tra trạng thái của các nick nhưng khi kết nối nó lại báo là ko kết nối đc. Bạn nào biết cách khắc phục hay phần mềm khác để kiểm tra trạng thái níck thì cho mình biết nha
câu 8: bạn nào biết link down trò contra, hugo(giống như trên ti vi) và trò cảnh sáy thủy thì cho mình biết nha
câu 9:bạn nào biết cách phát hiện nick ảo là của nick thật nào ko
câu 10: bạn nào biết cách tăng tốc độ copy các chương trình trong máy tính ko?
4 câu trả lời 4