Ba em mất 20 năm nay, em phải làm sao khi biết mẹ có bồ?

em là sv đại học năm 1, em phải làm sao khi biết mẹ em có bồ.... Em rất buồn và thất vọng, mẹ em là 1 cán bộ có tiếng trong quận, được mọi người khen thưởng, biếu dương rất nhiều về hoạt động giỏi...mẹ em cũng được vài lần lên báo và tv về chuyện Phụ Nữ Đảm Đang nuôi con thành đạt. Ba em mất 20 năm nay, mẹ em đã ở... hiển thị thêm em là sv đại học năm 1, em phải làm sao khi biết mẹ em có bồ.... Em rất buồn và thất vọng, mẹ em là 1 cán bộ có tiếng trong quận, được mọi người khen thưởng, biếu dương rất nhiều về hoạt động giỏi...mẹ em cũng được vài lần lên báo và tv về chuyện Phụ Nữ Đảm Đang nuôi con thành đạt. Ba em mất 20 năm nay, mẹ em đã ở vậy nuôi em và anh 2 em khôn lớn. Anh của em hiện đang là kĩ sư. Hôm qua em vô tình đọc được những in nhắn của mẹ và người đàn ông đó, họ rất tình tứ, kêu nhau à " anh yêu", "em yêu", " em bằng lòng làm vợ anh lâu rồi", " anh thèm được ở bên em quá" " tối nay mình đi tăng 2 nha em "... em giận sôi người! Từ hôm qua đến hôm nay em suy nghĩ rất nhiều, không biết có nên nói cho ai nghe ko, em sợ tình cảm của họ càng ngày càng sâu đậm thì gia đình em phải như thế nào? Em sợ ông ta chỉ là 1 kẻ sở khanh thấy mẹ em nhẹ dạ rồi dụ dỗ vì với 2 người trên 50 tuổi thì những câu nói tình tứ như vậy thì giống như là bệnh hoạn
Cập nhật: làm sao im lặng đây, làm sao ko giận đây. 2 người đó mới quen nhau từ hồi tháng 11 thôi mà lại nói những lời bay bổng như vậy àh
15 câu trả lời 15